ubntรุ่นไหนที่นิ่งเวลาลมแรงครับ

วิธีการติดตั้ง และปรับแต่งอุปกรณ์ UBiQUiTi
ให้รองรับการทำงานที่หลากหลายความต้องการ

ubntรุ่นไหนที่นิ่งเวลาลมแรงครับ

โพสต์โดย sanrakball เมื่อ พฤหัสฯ. 16 ต.ค. 2014 8:07 am

ubntรุ่นไหนที่นิ่งเวลาลมแรงครับ พอดีบ้านผมอยู่ริ่มทะเลครับ
sanrakball

Re: ubntรุ่นไหนที่นิ่งเวลาลมแรงครับ

โพสต์โดย jadeson เมื่อ ศุกร์ 17 ต.ค. 2014 8:37 am

sanrakball เขียน:ubntรุ่นไหนที่นิ่งเวลาลมแรงครับ พอดีบ้านผมอยู่ริ่มทะเลครับ

ไม่ทราบว่าต้องการยิง Point to Point ระยะเท่าไรครับ

ระยะไม่เกิน 1-2 กม. แนะนำ LocoM5
ระยะไม่เกิน 7-10 กม. แนะนำ NSM5
ระยะไม่เกิน 15 กม. แนะนำ NBE-M5-19

ติดตั้งยึดเสาให้แน่น ยิงหากันไม่มีสิ่งกีดขวาง ก็ไม่น่าจะมีปัญหาแล้วครับ ทั้ง 3 รุ่น ไม่ได้ต้านลมครับ
SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store
ซิสทูยู เฟสบุ๊ค - http://www.facebook.com/SYS2UOnline

ภาพประจำตัวสมาชิก
jadeson

ย้อนกลับไปยัง วิธีการติดตั้งและปรับแต่งอุปกรณ์ UBiQUiTi (ยูบิ-ควิ-ตี้)