Asus rt-n12 c1 อยากลงwrt ครับช่วยแนะนำ+ขอลิ้งโหลด

วิธีการติดตั้ง และปรับแต่งอุปกรณ์ Asus RT-N12 และทุกรุ่น
ให้รองรับการทำงานที่หลาก หลายความต้องการ

Asus rt-n12 c1 อยากลงwrt ครับช่วยแนะนำ+ขอลิ้งโหลด

โพสต์โดย charnaruk เมื่อ จันทร์ 01 ก.ย. 2014 12:37 am

พอดีหัวข้อที่ท่านเคยทำไว้ตัวโหลดมันเป็นver. bมันใช้กับc1ได้ไหมครับ
ทำแล้วกลัวพังรบกวนชี้แนะด้วยครับ

ขอบคุณครับ
charnaruk

ย้อนกลับไปยัง วิธีการติดตั้งและปรับแต่งอุปกรณ์ Asus RT-N12