โรมมิ่ง

วิธีการติดตั้ง และปรับแต่งอุปกรณ์ UBiQUiTi
ให้รองรับการทำงานที่หลากหลายความต้องการ

โรมมิ่ง

โพสต์โดย 2usys เมื่อ อังคาร 11 ต.ค. 2016 10:12 am

ขออนุญาตสอบถามครับ

ผมมี ยูบิ 3 ตัว
ติดตั้ง รอบๆ บ้าน ....อยากจะทำโรมมิ่ง
คือที่ผมเข้าใจเราต้องตั้ง ssid เหมือนกัน channel ต้องตรงกันมั้ยครับ
ตอนนี้ผมตั้ง ออโต้ แชนแนล ครับ

ทั้ง 3 ตัวผมใช้ร่วมกับ 450จี
ต้องไปตั้งใน firewall อีกหรือไม่ ขอบคุณครับ
2usys

ย้อนกลับไปยัง วิธีการติดตั้งและปรับแต่งอุปกรณ์ UBiQUiTi (ยูบิ-ควิ-ตี้)