2.0 วิธีการขยายสัญญาณไร้สาย True Wi-Fi ด้วย Linksys WRH54G

วิธีการติดตั้ง และปรับแต่งอุปกรณ์ Linksys WRT54GL
3rd Party Firmware DD-WRT และ Tomato
ให้รองรับการทำงานที่หลากหลายความต้องการ

Re: 2.0 วิธีการขยายสัญญาณไร้สาย True Wi-Fi ด้วย Linksys WRH54G

โพสต์โดย sys2u เมื่อ จันทร์ 23 ส.ค. 2010 1:19 pm

makoto เขียน:ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ ผมได้กลับไปลองทำดูแล้วครับแต่ก็ยังไม่ได้เหมือนเดิมครับ เลยเกิดความสงสัยว่ามันเกิดจากตัว Truewifi
หรือว่าเกิดจากตัว Linksys Wrt54GL กันแน่ครับ

• งั้นลองแบบนี้ครับ ลองเอา WRH54G ไปลอง Repeater กับอุปกรณ์ไร้สายตัวอื่นดูครับ อาจจะเป็น AP ของเราหรือของเพื่อนๆ ก็ได้ครับ ว่าสามารถทำ Repeater ได้หรือไม่ครับผม
SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store
ซิสทูยู เฟสบุ๊ค - http://www.facebook.com/SYS2UOnline

ภาพประจำตัวสมาชิก
sys2u
Administrator

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ปรับแต่งอุปกรณ์ Linksys WRT54GL