รบกสนถามเรื่องการตั้งค่าครับ

วิธีการติดตั้ง และปรับแต่งอุปกรณ์ Linksys WRT54GL
3rd Party Firmware DD-WRT และ Tomato
ให้รองรับการทำงานที่หลากหลายความต้องการ

รบกสนถามเรื่องการตั้งค่าครับ

โพสต์โดย skate1234 เมื่อ อังคาร 19 พ.ย. 2013 1:14 pm

ตอนนี้ที่บริษัทผมสามารถที่จะใช้ระบบwifiในการเปิดดูข้อมูลลูกค้า การเปิดปิดเครื่อง ได้แล้วนะครับ แต่ตอนนี้อยากจะใช้แบบว่า ผมอยู่ข้างนอก ทำงานข้างนอกผมต้องการใช้notebookต่อ 3g หรือwifiแล้วเข้าไปดูข้อมูลลูกค้า หรือทำการเปิดปิดกล่องรับสัญญาณอะครับ
รบกสนพี่ๆกรุณาบอกหน่อยครับว่าผมต้องทำอย่างไรบางครับ ป.ล. wifiที่ใช้คือ wrt54gl
skate1234

ย้อนกลับไปยัง ปรับแต่งอุปกรณ์ Linksys WRT54GL