รวมคำถามที่ถามบ่อยครับ (FAQs)

แลกเปลี่ยนความรู้เรื่องทั่วไป สัพเพเหระ ข้อแนะนำดีๆ
สภาพการใช้งานอินเทอร์เน็ตของแต่ละพื้นที่ ปัญหา อุปสรรค์ วิธีการแก้ไข
ท่องเที่ยว การเดินทาง หนังสือ กีฬา งานอดิเรก

Re: รวมคำถามที่ถามบ่อยครับ (FAQs)

โพสต์โดย peeramongkol เมื่อ จันทร์ 22 ส.ค. 2016 10:16 am

สวัสดีค่ะ อยากสอบถามเกี่ยวกับการติดตั้งเสา wifi และปล่อย wifi เองค่ะ ต้องใช้จานส่งแบบไหนและรับแบบไหนค่ะ
peeramongkol

Re: รวมคำถามที่ถามบ่อยครับ (FAQs)

โพสต์โดย peeramongkol เมื่อ จันทร์ 22 ส.ค. 2016 10:16 am

และวิธีการติดตั้งอย่างไรค่ะ
peeramongkol

โพสต์โดย harushogun เมื่อ เสาร์ 12 พ.ย. 2016 4:14 pm

ขอสอบถามหน่อยครับ หากต้องการ downgrade ก็ทำวิธีนี้ได้เลยใช่มั๊ยครับ แล้วมันจะกลับค่าเริ่มต้นโดยเป็นค่า firmware ที่ยังไม่ได้อัพเกรดใช่มั๊ยครับ
harushogun

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง สัพเพเหระ = miscellaneous