รายชื่อ : ผู้รับหนังสือออกแบบและติดตั้งระบบ Wireless LAN 2nd

แนะนำหนังสือน่าอ่านที่เกี๋ยวข้องกับระบบเครือข่าย (Networking)
ระบบสารสนเทศ (IT), โทรศัพท์ไอพี (VoIP)
สำหรับผู้ใช้งานระดับเริ่มต้น ปานกลาง และระดับสูง

รายชื่อ : ผู้รับหนังสือออกแบบและติดตั้งระบบ Wireless LAN 2nd

โพสต์โดย sys2u เมื่อ พฤหัสฯ. 08 เม.ย. 2010 12:15 pm

รูปภาพ หมดแล้วครับ ! หนังสือ ออกแบบและติดตั้งระบบ Wireless LAN 2nd Edition 704 หน้า ราคา 350 บาท จำนวน 15 เล่ม
สำหรับ: ผู้ที่มีความสนใจเกี่ยวกับระบบเครือข่าย, ผู้ใช้งาน SYS2U.COM Xpert Zone
โดย SYS2U.COM Xpert Zone - Technical Support

ฟรี ! หนังสือ ออกแบบและติดตั้งระบบ Wireless LAN 2nd Edition 704 หน้า ราคา 350 บาท จำนวน 15 เล่ม
ซึ่งทาง SYS2U.COM ได้รับการสนับสนุนจาก สำนักพิมพ์ อินโฟเพรส ที่ใจดีส่งมาให้อีกแล้วครับผม :D

wirelesslan.gif (10.29 KiB) เปิดดู 10735 ครั้ง

วิธีการรับหนังสือก็ไม่ยากครับ (มีจำนวน 15 เล่มครับ)

• ส่งชื่อ + ที่อยู่มาที่ email : info@sys2u.com นะครับ เดี่ยวเจ้าหน้าที่จะจัดส่งหนังสือไปให้ครับผม :D

ขอบคุณครับ / ทีมงาน SYS2U.COM Xpert Zone
SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store
ซิสทูยู เฟสบุ๊ค - http://www.facebook.com/SYS2UOnline

ภาพประจำตัวสมาชิก
sys2u
Administrator

Re: ฟรี ! หนังสือออกแบบและติดตั้งระบบ Wireless LAN 2nd Edition

โพสต์โดย iluvsis เมื่อ อาทิตย์ 11 เม.ย. 2010 10:46 pm

มีงี้ด้วยแฮะ -.-"
เพิ่งซื้อมาเมื่อไม่นานนี่เอง เป็นหนังสือที่ดีมาก
สงสัยคราวหน้าต้องมารอหนังสือดีๆ(แถมยังฟรี)ที่นี่ซะแล้ว > <

ปล. ขอบคุณทีมงานไว้ ณ ที่นี้ ที่คอยให้ความรู้แก่บุคคลทั่วไปเสมอมา (และคราวนี้ยังมีของดีมาแจกอีก)
iluvsis

Re: ฟรี ! หนังสือออกแบบและติดตั้งระบบ Wireless LAN 2nd Edition

โพสต์โดย sys2u เมื่อ อังคาร 13 เม.ย. 2010 11:37 pm

iluvsis เขียน:มีงี้ด้วยแฮะ -.-"
เพิ่งซื้อมาเมื่อไม่นานนี่เอง เป็นหนังสือที่ดีมาก
สงสัยคราวหน้าต้องมารอหนังสือดีๆ(แถมยังฟรี)ที่นี่ซะแล้ว > <

ปล. ขอบคุณทีมงานไว้ ณ ที่นี้ ที่คอยให้ความรู้แก่บุคคลทั่วไปเสมอมา (และคราวนี้ยังมีของดีมาแจกอีก)

• โดยปกติก็จะมีของมาแจกประจำอยู่แล้วครับ ส่วนใหญ่ก็จะได้มาจากเพื่อนๆ กันนี่ละครับ + ผู้แต่งหนังสือก็เข้ามา jam ตอบคำถามอยู่บ่อยๆ ครับ โดยใช้ account ของ sys2u นี่ละครับ :D
SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store
ซิสทูยู เฟสบุ๊ค - http://www.facebook.com/SYS2UOnline

sys2u

โพสต์โดย sys2u เมื่อ ศุกร์ 16 เม.ย. 2010 10:48 pm

สวัสดีครับ,

ตอนนี้ได้รับ email รายชื่อท่านที่ต้องการรับหนังสือมาค่อนข้างจะเยอะนะครับ ทางเจ้าหน้าที่จะดำเนินการทยอยจัดส่งหนังสือ Wireless LAN 2nd Edition ไปให้นะครับ ทางผู้เขียนต้องการกระจายหนังสือไปให้ทั่วๆ นะครับ ยังงัยเจ้าหน้าที่จะแจ้งผู้ที่ได้รับหนังสือผ่านทาง Xpert Zone ครับผม

ขอบคุณมากครับ
    ทีมงาน SYS2U.COM Xpert Zone

sys2u

Re: หมด ! หนังสือออกแบบและติดตั้งระบบ Wireless LAN 2nd Edition

โพสต์โดย sys2u เมื่อ พฤหัสฯ. 22 เม.ย. 2010 1:59 pm

สวัสดีครับ,
ตอนนี้มีท่านสมาชิกที่ส่ง email เข้ามาเพื่อแจ้งขอรับหนังสือ Wireless LAN 2nd Edition จำนวนทั้งสิ้น 175 ท่านนะครับ ดังนั้นทางเข้าหน้าที่ Xpert Zone จะทำการ random เพื่อแจกหนังสือ และจะแจ้งให้ท่านที่ได้รับหนังสือผ่านช่องทาง Xpert Zone อีกครั้งครับ

ปล. ผู้แต่งฝากขอบคุณที่ทุกท่านให้ความสนใจหนังสือทุกท่านมาด้วยครับ

SYS2U.COM Xpert Zone

sys2u

โพสต์โดย sys2u เมื่อ จันทร์ 03 พ.ค. 2010 3:40 pm

รายชื่อผู้ที่ได้รับหนังสือ Wireless LAN 2nd Edition - 704 หน้า ราคา 350 บาท จำนวน 15 เล่ม

1. คุณ Surachai Matchantika (Sukhumvit 77 Rd., Suanluang Bangkok 10250) - รับหนังสือที่ SYS2U.COm สาขาซีคอนสแควร์ ชั้น B1

2. คุณ ธิติพันธ์ ดวงคำ (12/17 หมู่ที่ 4 ต.ท่าศาลา อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่) - จัดส่งหนังสือทางไปรษณีย์

3. คุณ ธีระพิบูลย์ สิงหรา ณ อยุธยา (ที่ว่าการอำเภอบางระจัน อำเภอบางระจัน จังหวัดสิงห์บุรี 16130) - จัดส่งหนังสือทางไปรษณีย์

4. คุณ สุชาติ อยู่เกิด (ถนน ศรีนครินทร์ แขวง/เขต สวนหลวง กรุงเทพมหานคร) - รับหนังสือที่ SYS2U.COm สาขาซีคอนสแควร์ ชั้น B1

5. คุณ สุวิทย์ ทองคำ (ร้านไนท์คอมพิวเตอร์ สาขา 2 - เลขที่ 88/6 ม.4 ต.เขาแหลม อ.ชัยบาดาล อ.ชัยบาดาล จ.ลพบุรี 15130) - จัดส่งหนังสือทางไปรษณีย์

6. คุณ กิตติ ละครคิด (สำนักงานสาธารณสุขอำเภอนาทม ตำบลดอนเตย อำเภอนาทม จังหวัดนครพนม 48140) - จัดส่งหนังสือทางไปรษณีย์

7. คุณ วันชนะ พรหมทอง (171/1 ถ.สิโรรส ต.สะเตง อ.เมือง จ.ยะลา 95000) - จัดส่งหนังสือทางไปรษณีย์

8. คุณ ณัฐนันท์ สิทธิวัฒนาวงศ์ (เลขที่ 61/5 ซ.ธรรมเกษตร ถ.ดาวดึงส์ อ.เมือง จ.นครสวรรค์์ 60000) - จัดส่งหนังสือทางไปรษณีย์

9. คุณ เมธี ชุมภูชา (บริษัทเอเชี่ยนฮอนด้ามอเตอร์จำกัด 14 อาคารสารสิน ถ.สุรศักดิ์ แขวงสีลม เขตบางรัก กรุงเทพ 10500) - จัดส่งหนังสือทางไปรษณีย์

10. คุณ ธานินทร์ อึ้งธรรมคุณ (98/1 หมู่2 ต.มหาสวัสดิ์ อ.บางกรวย จ.นนทบุรี 11130) - จัดส่งหนังสือทางไปรษณีย์

11. คุณ พิสุทธิพงศ์ นันท์ดี (481 ม.16 ถ.มะลิวัลย์ ต.บ้านเป็ด อ.เมือง จ.ขอนแก่ีน) - จัดส่งหนังสือทางไปรษณีย์

12. คุณ สุธรรม จักรเสมาสถิตกุล (340 ซ.เจริญนคร 40 ถ.เจริญนคร ต.บางลำภูล่าง อ.คลองสาน กทม 10600) - จัดส่งหนังสือทางไปรษณีย์

13. คุณ จุติมาพร เศษสุวรรณ (35 ซอยแจ้งสนิท 5 ถนนแจ้งสนิท ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดอุบลราชธานี 34000) - จัดส่งหนังสือทางไปรษณีย์

14. คุณ เกษมศักดิ์  ศรินทุ (195/14 ม.10 ต.บางเสร่ อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี 20250) - จัดส่งหนังสือทางไปรษณีย์

15. คุณ ชัยยุทธ์ บัวหอม (212 ม.10 ต.พระแท่น อ.ท่ามะกา จ.กาญจนบุรี 71130) - จัดส่งหนังสือทางไปรษณีย์

ตรวจสอบรายชื่อและที่อยู่จัดส่งตามรายชื่อด้านบนนะครับ สำหรับขั้นตอนและัระยะเวลาในการจัดส่งหนังสือจะใช้เวลาประมาณ 1 อาทิตย์นับจากนี้ครับ ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกิจกรรมกับ SYS2U.COM นะครับ โอกาศหน้าจะนำเอากิจกรรมแบบนี้มาแจ้งให้ทราบต่อไปครับ

ขอบคุณมากครับ
ทีมงาน SYS2U.COM Xpert Zone

sys2u

ย้อนกลับไปยัง หนังสือแนะนำ (Recommended Books)