ตั้งค่าการ restart tomato ทำตรงไหนครับ

พื้นที่ลงประกาศสำหรับทีมงานติดตั้งระบบเครือข่ายแบบสายและไร้สาย, ติดตั้งกล้องไอพี (IP Camera),
ระบบกล้องวงจรปิด (CCTV), ระบบเสาอากาศภายในและภายนอกอาคาร, ระบบเครือข่ายเสมืิอน (VPN)

ตั้งค่าการ restart tomato ทำตรงไหนครับ

โพสต์โดย nurse เมื่อ จันทร์ 20 ก.ย. 2010 9:57 pm

nurse

Re: ตั้งค่าการ restart tomato ทำตรงไหนครับ

โพสต์โดย sys2u เมื่อ อังคาร 21 ก.ย. 2010 10:20 am

nurse เขียน:ตั้งค่าการ restart tomato ทำตรงไหนครับ

• ช่วงนี้คำถามเรื่อง Tomato เข้ามากันเยอะนะครับ สงสัยว่าผมคงต้องไปหัดลองเล่นใหม่อีกทีแล้วละครับ :D ตอนนี้ยังไม่ทราบนะครับว่ามันไปกำนดตรงไหน แต่ก็คิอว่าน่าจะมีครับผม เดี๋ยวถ้าหาได้แล้วจะนำมาแจ้งนะครับ
SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store
ซิสทูยู เฟสบุ๊ค - http://www.facebook.com/SYS2UOnline

ภาพประจำตัวสมาชิก
sys2u
Administrator

ย้อนกลับไปยัง พื้นที่ประกาศสำหรับทีมงานติดตั้งระบบเครือข่าย (Classified)