ช่วยออกแบบการติดตั้ง wireless ด้วย

ข้อมูลทั่วไป ระบบคอมพิวเตอร์เบื้องต้น ระบบเครือข่ายเบื้องต้น
สำหรับผู้เริ่มต้นในการทำความเข้าใจระบบคอมพิวเตอร์ ระบบเครือข่ายแบบสาย และไร้สาย

ช่วยออกแบบการติดตั้ง wireless ด้วย

โพสต์โดย Kitti เมื่อ ศุกร์ 23 ก.ค. 2010 2:40 pm

สวัสดีครับทีมงานทุกท่าน
อยากให้ช่วยออกแบบติดตั้งเสาสัญญาณ wireless ให้ด้วยคับเป็นโรงพยาบาลขนาดใหญ่ ตามภาพที่แนบมาให้
พร้อมทั้งแนะนำอุปกรณ์และราคาให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ
แนบไฟล์
.gif
.gif (8.26 KiB) เปิดดู 1806 ครั้ง
Kitti

ย้อนกลับไปยัง ข้อมูลทั่วไป ระบบคอมพิวเตอร์เบื้องต้น ระบบเครือข่ายเบื้องต้น