ขออนุญาตสอบถามครับการติดตั้ง NSA-210

วิธีการติดตั้ง และปรับแต่งอุปกรณ์ D-Link, Zyxel, LevelOne, NetGear
ให้รองรับการทำงานที่หลากหลายความต้องการ

ขออนุญาตสอบถามครับการติดตั้ง NSA-210

โพสต์โดย udonzaa เมื่อ อาทิตย์ 01 ม.ค. 2012 4:54 pm

หวัดดีปีใหม่เว็บ Sys2u.com ผู้จำหน่ายและให้บริการด้านคำปรึกษาIT
คือมีเรื่องอยู่ว่า ผมทำการ ติดตั้งและต้องการเข้าระบบจัดการเป็นเพราะอะไรครับ เข้าระบบไม่ได้ โดยโปรแกรม แจ้ง Error มาดังนี้ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

as.jpg (106.56 KiB) เปิดดู 2091 ครั้ง
udonzaa

Re: ขออนุญาตสอบถามครับการติดตั้ง NSA-210

โพสต์โดย sys2u เมื่อ จันทร์ 02 ม.ค. 2012 12:34 pm

udonzaa เขียน:หวัดดีปีใหม่เว็บ Sys2u.com ผู้จำหน่ายและให้บริการด้านคำปรึกษาIT
คือมีเรื่องอยู่ว่า ผมทำการ ติดตั้งและต้องการเข้าระบบจัดการเป็นเพราะอะไรครับ เข้าระบบไม่ได้ โดยโปรแกรม แจ้ง Error มาดังนี้ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

• เป็น Error ของ Windows ครับ แจ้่งว่าโปรแกรม NSU.exe (โปรแกรมที่กำลังใช้งาน) นั้น ตัว Digital Signature ไม่ถูกต้องครับ แปลกเหมือนกันครับ โดยปกติแล้วเวลาเราลงโปรแกรมใหม่มันจะถามก่อนนะครับ แล้วก็เรายอมให้ผ่านเข้ามา มันก็จะไม่ถามอีกนะครับผม + ให้ลองลงโปรแกรมตัวนี้ใหม่อีกทีนะครับ แล้วถ้ามีการถามเรื่อง Signature ให้เรากดยอมรับไปนะครับ ลองดูครับผม :D
SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store
ซิสทูยู เฟสบุ๊ค - http://www.facebook.com/SYS2UOnline

ภาพประจำตัวสมาชิก
sys2u
Administrator

ย้อนกลับไปยัง ปรับแต่งอุปกรณ์ D-Link, Zyxel, LevelOne, Netgear