Dynamic Domain Name System (DDNS) No-IP

แลกเปลี่ยนความรู้ ถาม-ตอบ เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์กล้องไอพี
ทั้งแบบสายและไร้สาย และกล้องวงจรปิด (CCTV)

Dynamic Domain Name System (DDNS) No-IP

โพสต์โดย tonsilver เมื่อ เสาร์ 28 ก.พ. 2009 3:51 am

ในตอนที่แล้ว กระผมได้สมัครใช้บริการ Dynamic DDNS ของ www.dyndns.org ไปแล้ว หมายถึงแบบเสียเงินนะครับ การใช้งานนั้นบอกได้เลยว่า ต่างกันพอสมควรเลยทีเดียว ดีกว่าตัว Free 5 Host มากครับ แต่ตอนนี้กระผมต้องการเพิ่มช่องทางในการ Forward port ต่าง ๆ ให้มีตัวเลือกในการใช้งานที่มากขึ้นครับ มิทราบว่า No-IP สมัครบริการแบบเสียเงิน ตรงใหนครับ กดหาจนหมดแล้วหาไม่เจอครับ รบกวนด้วยนะครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
tonsilver

ย้อนกลับไปยัง กล้องไอพี (IP Cameras) กล้องวงจรปิด (CCTV)