true wifi

แลกเปลี่ยนความรู้ ถาม-ตอบ เกี๋ยวกับผลิตภัณฑ์แบบไร้สาย (Wireless Networking)
การติดตั้งเสาอากาศภายนอก และเสาอากาศแบบภายใน (Outdoor & Indoor Antenna)

true wifi

โพสต์โดย tonkung เมื่อ เสาร์ 03 ม.ค. 2009 9:24 pm

true wifi เล่นเกมออนไลน์ แล้วจะกะตุกไหมคับ
tonkung

Re: true wifi

โพสต์โดย sys2u เมื่อ เสาร์ 03 ม.ค. 2009 9:38 pm

tonkung เขียน:true wifi เล่นเกมออนไลน์ แล้วจะกะตุกไหมคับ

ขึ้นอยู่กับ Zone ที่เราเชื่อมต่อครับ แต่โดยส่วนใหญ่แล้วสามารถเล่นเกมส์ออนไลน์ได้ปกติครับ แต่ถ้าในกรณีที่ Hot-Spot ที่เราไปเกาะอยู่นั้น มีผู้ใช้งานที่ download ข้อมูลจำนวนมากอยู่ ก็มีผลทำให้เกมส์ออนไลน์ lack หรือกระตุกได้ครับ

SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store
    ซิสทูยู เฟสบุ๊ค - http://www.facebook.com/SYS2UOnline

ภาพประจำตัวสมาชิก
    sys2u
    Administrator

ย้อนกลับไปยัง ระบบเครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless Networking)