สอบถามการทำ VPN PPTP WRT54GL และ VLan

แลกเปลี่ยนความรู้ ถาม-ตอบ เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์แบบสาย (Wired Networking)
การเชื่อมต่อระบบแลน (LAN), ออพติคอลไฟเบอร์ (Optical Fiber), L3 Switch
ACLs, Network Security, VLAN, QoS, Link Aggregation, SNMP

Re: สอบถามการทำ VPN PPTP WRT54GL และ VLan

โพสต์โดย phoenix เมื่อ พุธ 31 ต.ค. 2012 10:07 pm

ครับผม ขอบคุณทีมงานมากครับ ที่ช่วยแนะนำ ถึงแม้จะอธิบายไม่เข้าใจมากนักครับผม
ขอบคุณจากใจครับ
phoenix

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง ระบบเครือข่ายแบบสาย (Wired Networking)