ซิสทูยู ดอท คอม - ร้านค้าไอที 24 ชั่วโมง ซิสทูยู ออนไลน์

* ช่องทางติดต่อสื่อสาร Line : @SYS2U, IG : SYS2U_ONLINE อีเมล์ : info@sys2u.com เพิ่มเพื่อน
หน้าแรก | วิธีสั่งซื้อ ชำระเงิน จัดส่งสินค้า | แจ้งชำระเงิน | ตรวจสอบการสั่งซื้อ | บริการ | คลังความรู้ - Xpert Zone
สั่งซื้อสินค้า 02-183-6101-2 สายด่วน 086-378-2262
FAQ |  แผนผังไซต์ |  ติดต่อเรา  
ซิสโก้ (Cisco Systems)
Wireless Access Point (4)
Cisco Switch - Managed (70)
Cisco Switch - Unmanaged (11)
Cisco Switch - Module (3)
Cisco Cables (1)
กลุ่มผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ซิสโก้ (Cisco Systems)
ลิงค์ซิส (Linksys)
เป๊ปลิงค์ (PepLink)
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
ไอพีคอม (IP-COM)
อิ๊กไนท์เน็ต (IgniteNet)
ซินโนโลจี้ (Synology)
เอ็นจีเนียส (EnGenius)
กล้องไอพี (IP Cameras)
โทรศัพท์แบบไอพี (VOIPs)
อุปกรณ์สำรองไฟฟ้า (UPS)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
เครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless)
สายนำสัญญาณ (Cables)
เสาอากาศ (Antennas)
ซอฟท์แวร์ (Software)
  Home CISCO Wireless Access Point (4) CISCO (4)
Cisco WAP121-E-K9 - Wireless-N 300 Mbps 2.4GHz Access Point, 1-Port 10/100 Mbps, VLAN Supported + PoE 802.3af Supported
Product No
20140930-165705
Model No:
WAP121-E-K9
Manufacturer:
Cisco
3,600 บาท  (ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม)
จำนวนสินค้า
รายละเอียดย่อ
อุปกรณ์รวมสัญญาณไร้สาย (AP) ความเร็วสูง 300 Mbps (802.11n) รองรับการทำงานย่านความถี่ 2.4 GHz + มาพร้อมด้วย 1 พอร์ท 10/100 Mbps + ติดตั้งเสาอากาศ 2.0 dBi + รองรับ VLAN + รองรับการจ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลนตามมาตรฐาน IEEE 802.3af
สินค้ารับประกัน 5 ปี (Carry-in)

ข้อมูลผลิตภัณฑ์
Data Sheet for Cisco WAP121-E-K9 (0.32 MB)
SOURCE: WWW.SYS2U.COM
ซอฟท์แวร์, บทความ
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
  • ประเภทอุปกรณ์
  • อุปกรณ์รวมสัญญาณไร้สาย (AP) ความเร็วสูง 300 Mbps (802.11n) รองรับการทำงานย่านความถี่ 2.4 GHz + มาพร้อมด้วย 1 พอร์ท 10/100 Mbps + ติดตั้งเสาอากาศ 2.0 dBi + รองรับ VLAN + รองรับการจ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลนตามมาตรฐาน IEEE 802.3af
  • การนำไปใช้งาน
  • ใช้สำหรับเป็น Wireless Access Point เพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่ายไร้สายได้
    เพิ่มความเร็วในการรับ-ส่งข้อมูล 35% ด้วยเทคโนโยลี MIMO, ลดจุดอับสัญญาณ
    สามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Wireless-N 2.4 GHz (802.11b/g/n) เพิ่มระยะทางไกลขึ้น 3-4 เท่า ลดจุดอับสัญญาณการรับ-ส่งข้อมูล
  • โหมดการทำงาน
  • รองรับ 3 โหมดการทำงาน
    - Access Point Mode
    - WDS Bridging Mode
    - Workgroup Bridge Mode
  • พอร์ท LAN
  • 1 พอร์ท 10/100 แบบ RJ-45 และรองรับการทำงาน Auto MID/MIDX
  • เสาอากาศ
  • 2.0 dBi ติดตั้งภายในตัวอุปกรณ์แบบ fixed PIFA antennas
  • ระบบความปลอดภัย
  • WEP, Wi-Fi Protected Access™ 2 (WPA2), Wireless MAC Filtering
  • ระบบเครือข่าย
  • รองรับ MAC Address Filtering, SSID Broadcast enable/disable
  • ขนาด / น้ำหนัก
  • 124.17 x 124.17 x 35 มม / 168 กรัม
    ภาพขยายสินค้า (A Closer Look)
    ข้อมูลสินค้าแบบมัลติมีเดีย (Multimedia)
    ซิสโก้ (Cisco Systems)
    Wireless Access Point (4) Cisco Switch - Managed (70) Cisco Switch - Unmanaged (11)
    Cisco Cables (1) Cisco Switch - Module (3)
     Cart - รถเข็นของท่าน
    ไม่มีสินค้าในรถเข็น
    0 รายการ 0.00 บาท
    แก้ไขรถเข็น |  สั่งซื้อสินค้า
    รายการสินค้าขายดี
    1. Cisco SG95D-08 - 8 Ports 10/100/1000 Mbps Unmanaged Desktop Gigabit Switch

    1,950 บาท
    2. Cisco SRW224G4-K9 (SF300-24) - 24-port 10/100 Managed L3 Switch (Static Routing) + 2-Port 10/100/1000 Mbps + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management
    3. Cisco SLM2024T (SG200-26) - 24-port 10/100/1000 Managed Gigabit Switch + 2-Port Shared Mini-GBIC, 8 Port Trunking with WebView, QoS (Low-Profile)
    4. Cisco SRW2016-K9 (SG300-20) - 18-port 10/100/1000 Managed Gigabit L3 Switch (Static Routing) + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management
    5. Cisco SRW2008-K9 (SG300-10) - 8-port 10/100/1000 Managed Gigabit L3 Switch (Static Routing) + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management
    6. Cisco SLM224GT (SF200-24) - 24-port 10/100 Managed Gigabit Switch + 2-Port Shared Mini-GBIC, 8 Port Trunking with WebView, QoS (Low-Profile)
    7. Cisco MGBSX1 1000 Mbps Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver (MMF)
    8. Cisco SFP-H10GB-CU3M - Passive Twinax cable, 30AWG Cable Assembly, 3M
    9. Cisco WAP121-E-K9 - Wireless-N 300 Mbps 2.4GHz Access Point, 1-Port 10/100 Mbps, VLAN Supported + PoE 802.3af Supported
    10. Cisco SRW208-K9-G5 (SF300-08) - 8-port 10/100 Managed Gigabit L3 Switch (Static Routing) with web management
    11. Cisco SLM2008T (SG200-08) - 8-port 10/100/1000 Managed Gigabit Switch, 8 Port Trunking with WebView, QoS (Low-Profile)
    12. Cisco SF95-24 - 24-Port 10/100 Mbps Unmanaged Switch
    13. Cisco SF95D-05 - 5 ports 10/100 Mbps Unmanaged desktop switch
    14. Cisco SRW2024-K9 (SG300-28) - 26-port 10/100/1000 Managed Gigabit L3 Switch (Static Routing) + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management
    15. Cisco SG95D-05 - 5 Ports 10/100/1000 Mbps Unmanaged Desktop Gigabit Switch
    16. Cisco SG220-50-K9 - 48-port 10/100/1000 Smart Plus Gigabit L2 Switch + 2-Port Combo RJ/SFP 1000 Mbps with web management
    17. Cisco SG500-28-K9 - 24-Port 10/100/1000 Stackable Managed L3 Switch + 2-port 10/100/1000 Gigabit Combo (SFPs) + 2-Port SFPs with web management
    18. Cisco SG95-24 - 24 Ports 10/100/1000 Mbps + 2-Port Combo (SFP) Unmanaged Gigabit Switch + Rackmount 19"
    19. Cisco SG250-26-K9 - 24-port 10/100/1000 Managed Gigabit Switch + 2-Port Combo SFP 1000 Mbps, Web-Managed
    20. Cisco SRW2048-K9 (SG300-52) - 50-port 10/100/1000 Managed Gigabit L3 Switch (Static Routing) + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management
    How to Order | Payment | Order Tracking | Cart | Site Map | FAQ | Xpert Zone  
    SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store. © 2007-2011 Basisware Systems. All rights reserved.
    สำนักงานกรุงเทพมหานคร - 5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250
    โทรศัพท์ 02-183-6101-2 (จันทร์-ศุกร์ 09.00-18.00) โทรสาร 02-721-3042 สายด่วน 086-378-2262

    **** ย้ายหน้าร้าน สาขาซีคอนสแควร์ กลับมาที่สำนักงานใหญ่ ****

    E-mail info@sys2u.com, Line Official @SYS2U เพิ่มเพื่อน
    PayPal Checkout