ซิสทูยู ดอท คอม - ร้านค้าไอที 24 ชั่วโมง ซิสทูยู ออนไลน์

* ช่องทางติดต่อสื่อสาร Line : @SYS2U, IG : SYS2U_ONLINE อีเมล์ : info@sys2u.com เพิ่มเพื่อน
หน้าแรก | วิธีสั่งซื้อ ชำระเงิน จัดส่งสินค้า | แจ้งชำระเงิน | ตรวจสอบการสั่งซื้อ | บริการ | คลังความรู้ - Xpert Zone
สั่งซื้อสินค้า 02-183-6101-2 สายด่วน 086-378-2262
FAQ |  แผนผังไซต์ |  ติดต่อเรา  
Cisco Switch - Unmanaged
 ค้นหาแบบฟิลเตอร์ (Filter)
Class
  Cisco 95 Series (8)
  Cisco 110 Series (3)
PoE
  4 พอร์ท - 8 พอร์ท (1)
ซิสโก้ (Cisco Systems)
Wireless Access Point (5)
Cisco Switch - Managed (70)
Cisco Switch - Unmanaged (11)
Cisco Switch - Module (3)
Cisco Cables (1)
กลุ่มผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ซิสโก้ (Cisco Systems)
ลิงค์ซิส (Linksys)
เป๊ปลิงค์ (PepLink)
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
ไอพีคอม (IP-COM)
อิ๊กไนท์เน็ต (IgniteNet)
ซินโนโลจี้ (Synology)
เอ็นจีเนียส (EnGenius)
กล้องไอพี (IP Cameras)
โทรศัพท์แบบไอพี (VOIPs)
อุปกรณ์สำรองไฟฟ้า (UPS)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
เครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless)
สายนำสัญญาณ (Cables)
เสาอากาศ (Antennas)
ซอฟท์แวร์ (Software)
ติดตามข่าวสาร และข้อมูลประจำวันจาก SYS2U.COM ผ่านช่องทาง SOCIAL NETWORK ได้ที่

Line Official @SYS2U

เพิ่มเพื่อน

Twitter SYS2U
Facebook SYS2U


ท่านสามารถสมัคร Subscribe ช่องโทรทัศน์ SYS2U TV ได้ที่
YouTube SYS2U TV


SYS2U OWK-0056 ชุดอุปกรณฺ์เชื่อมต่อภายนอกอาคารไร้สายครบชุดแบบ จุดต่อจุด (Point-To-Point) ความเร็ว 450+ Mbps ระยะทางในการเชื่อมต่อตั้งแต่ 7.0-10.0 กิโลเมตร

SYS2U OWK-0024 ชุดอุปกรณฺ์เชื่อมต่อภายนอกอาคารไร้สายครบชุดแบบ จุดต่อจุด (Point-To-Point) ระยะทางในการเชื่อมต่อตั้งแต่ 4.0-6.0 กิโลเมตร (ความถี่ 2.4 GHz) ความเร็วสูงสุด 90+ Mbps !

SYS2U OWK-0018 ชุดอุปกรณฺ์เชื่อมต่อภายนอกอาคารไร้สายครบชุดแบบ จุดต่อจุด (Point-To-Point) ระยะทางในการเชื่อมต่อตั้งแต่ 7.0-10.0 กิโลเมตร

SYS2U OWK-0034 ชุดอุปกรณฺ์เชื่อมต่อภายนอกอาคารไร้สายครบชุดแบบ จุดต่อจุด (Point-To-Point) ระยะทางในการเชื่อมต่อตั้งแต่ 0.3-1.2 กิโลเมตร (ความถี่ 2.4 GHz) ความเร็วสูงสุด 98+ Mbps !
  Home CISCO Cisco Switch - Unmanaged (11)
  SHOP BY BRAND
Cisco (11)
  หน้าที่ 1 จาก 2 จากทั้งหมด 11 รายการ   1 2
1.
Cisco
SG95D-05
Cisco SG95D-05 - 5 Ports 10/100/1000 Mbps Unmanaged Desktop Gigabit Switch
อุปกรณ์กิกะบิตสวิทช์ 5 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อ ระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก
1,790 บาท

Manufacturer: Cisco
2.
Cisco
SG95D-08
Cisco SG95D-08 - 8 Ports 10/100/1000 Mbps Unmanaged Desktop Gigabit Switch
อุปกรณ์กิกะบิตสวิทช์ 8 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อ ระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก
1,950 บาท

Manufacturer: Cisco
3.
Cisco
SG110-16HP
Cisco SG110-16HP - 16-Ports Gigabit 1000 Mbps PoE Desktop Switch + 8-Port PoE 802.3af (MAX 64 Watts)
อุปกรณ์ PoE Gigabit Desktop Switch มาพร้อมด้วย 16 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + รองรับการจ่ายไฟ 8 พอร์ท แบบ 802.3af จ่ายไฟรวมสูงสุด 64 วัตต์ สำหรับใช้งานในบ้าน หรือสำนักงานขนาดเล็ก เพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่าย
9,900 บาท

Manufacturer: Cisco
4.
Cisco
SF95D-05
Cisco SF95D-05 - 5 ports 10/100 Mbps Unmanaged desktop switch
อุปกรณ์ Fast Ethernet Desktop Switch มาพร้อมด้วย 5 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 สำหรับใช้งานในบ้าน หรือสำนักงานขนาดเล็ก เพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่าย
900 บาท

Manufacturer: Cisco
5.
Cisco
SF95D-08
Cisco SF95D-08 - 8 ports 10/100 Mbps Unmanaged desktop switch
อุปกรณ์ Fast Ethernet Desktop Switch มาพร้อมด้วย 8 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 สำหรับใช้งานในบ้าน หรือสำนักงานขนาดเล็ก เพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่าย
1,000 บาท

Manufacturer: Cisco
6.
Cisco
SF95D-16
Cisco SF95D-16 - 16 ports 10/100 Mbps Unmanaged desktop switch
อุปกรณ์ Fast Ethernet Desktop Switch มาพร้อมด้วย 16 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 สำหรับใช้งานในบ้าน หรือสำนักงานขนาดเล็ก เพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่าย
1,900 บาท

Manufacturer: Cisco
7.
Cisco
SF95-24
Cisco SF95-24 - 24-Port 10/100 Mbps Unmanaged Switch
อุปกรณ์ Fast Ethernet Switch มาพร้อมด้วย 24 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 สำหรับใช้งานภายในบ้าน หรือสำนักงานขนาดเล็ก เพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่ายความเร็วสูง
3,350 บาท

Manufacturer: Cisco
8.
Cisco
SG95-16
Cisco SG95-16 - 16 Ports 10/100/100 Mbps Unmanaged Desktop Gigabit Switch
อุปกรณ์กิกะบิตสวิทช์ 16 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อ ระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก
4,950 บาท

Manufacturer: Cisco
9.
Cisco
SG95-24
Cisco SG95-24 - 24 Ports 10/100/1000 Mbps + 2-Port Combo (SFP) Unmanaged Gigabit Switch + Rackmount 19"
อุปกรณ์กิกะบิตสวิทช์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท Combo GbE (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L2 เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อ ระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก + มาพร้อม Rackmount 19"
6,550 บาท

Manufacturer: Cisco
10.
Cisco
SF110D-05
Cisco SF110D-05 - 5 ports 10/100 Mbps Unmanaged Desktop Switch
อุปกรณ์ Fast Ethernet Desktop Switch มาพร้อมด้วย 5 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 สำหรับใช้งานในบ้าน หรือสำนักงานขนาดเล็ก เพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่าย
1,000 บาท

Manufacturer: Cisco
  หน้าที่ 1 จาก 2 จากทั้งหมด 11 รายการ   1 2
ซิสโก้ (Cisco Systems)
Wireless Access Point (5) Cisco Switch - Managed (70) Cisco Switch - Unmanaged (11)
Cisco Cables (1) Cisco Switch - Module (3)
 Cart - รถเข็นของท่าน
ไม่มีสินค้าในรถเข็น
0 รายการ 0.00 บาท
แก้ไขรถเข็น |  สั่งซื้อสินค้า
รายการสินค้าขายดี
1. Cisco SG95D-08 - 8 Ports 10/100/1000 Mbps Unmanaged Desktop Gigabit Switch

1,950 บาท
2. Cisco SRW224G4-K9 (SF300-24) - 24-port 10/100 Managed L3 Switch (Static Routing) + 2-Port 10/100/1000 Mbps + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management
3. Cisco SLM2024T (SG200-26) - 24-port 10/100/1000 Managed Gigabit Switch + 2-Port Shared Mini-GBIC, 8 Port Trunking with WebView, QoS (Low-Profile)
4. Cisco SRW2016-K9 (SG300-20) - 18-port 10/100/1000 Managed Gigabit L3 Switch (Static Routing) + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management
5. Cisco SRW2008-K9 (SG300-10) - 8-port 10/100/1000 Managed Gigabit L3 Switch (Static Routing) + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management
6. Cisco SLM224GT (SF200-24) - 24-port 10/100 Managed Gigabit Switch + 2-Port Shared Mini-GBIC, 8 Port Trunking with WebView, QoS (Low-Profile)
7. Cisco MGBSX1 1000 Mbps Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver (MMF)
8. Cisco SFP-H10GB-CU3M - Passive Twinax cable, 30AWG Cable Assembly, 3M
9. Cisco WAP121-E-K9 - Wireless-N 300 Mbps 2.4GHz Access Point, 1-Port 10/100 Mbps, VLAN Supported + PoE 802.3af Supported
10. Cisco SRW208-K9-G5 (SF300-08) - 8-port 10/100 Managed Gigabit L3 Switch (Static Routing) with web management
11. Cisco SLM2008T (SG200-08) - 8-port 10/100/1000 Managed Gigabit Switch, 8 Port Trunking with WebView, QoS (Low-Profile)
12. Cisco SF95-24 - 24-Port 10/100 Mbps Unmanaged Switch
13. Cisco SF95D-05 - 5 ports 10/100 Mbps Unmanaged desktop switch
14. Cisco SRW2024-K9 (SG300-28) - 26-port 10/100/1000 Managed Gigabit L3 Switch (Static Routing) + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management
15. Cisco SG95D-05 - 5 Ports 10/100/1000 Mbps Unmanaged Desktop Gigabit Switch
16. Cisco SG220-50-K9 - 48-port 10/100/1000 Smart Plus Gigabit L2 Switch + 2-Port Combo RJ/SFP 1000 Mbps with web management
17. Cisco SG500-28-K9 - 24-Port 10/100/1000 Stackable Managed L3 Switch + 2-port 10/100/1000 Gigabit Combo (SFPs) + 2-Port SFPs with web management
18. Cisco SG95-24 - 24 Ports 10/100/1000 Mbps + 2-Port Combo (SFP) Unmanaged Gigabit Switch + Rackmount 19"
19. Cisco SG250-26-K9 - 24-port 10/100/1000 Managed Gigabit Switch + 2-Port Combo SFP 1000 Mbps, Web-Managed
20. Cisco SRW2048-K9 (SG300-52) - 50-port 10/100/1000 Managed Gigabit L3 Switch (Static Routing) + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management
How to Order | Payment | Order Tracking | Cart | Site Map | FAQ | Xpert Zone  
SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store. © 2007-2011 Basisware Systems. All rights reserved.
สำนักงานกรุงเทพมหานคร - 5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250
โทรศัพท์ 02-183-6101-2 (จันทร์-ศุกร์ 09.00-18.00) โทรสาร 02-721-3042 สายด่วน 086-378-2262

**** ย้ายหน้าร้าน สาขาซีคอนสแควร์ กลับมาที่สำนักงานใหญ่ ****

E-mail info@sys2u.com, Line Official @SYS2U เพิ่มเพื่อน
PayPal Checkout