ซิสทูยู ดอท คอม - ร้านค้าไอที 24 ชั่วโมง ซิสทูยู ออนไลน์

* ช่องทางติดต่อสื่อสาร อีเมล์ : info@sys2u.com Line ID : @sys2u เพิ่มเพื่อน
หน้าแรก | วิธีสั่งซื้อ ชำระเงิน | แจ้งชำระเงิน | ตรวจสอบการสั่งซื้อ | บริการ | คลังความรู้ Xpert Zone
สั่งซื้อสินค้า 02-183-6101-2 สายด่วน 086-378-2262
0 CART
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ชุดเชื่อมต่อระยะไกลไร้สาย (13)
airMAX - M Series (19)
airMAX AC - AP CPE (15)
UniFi AP - LR (9)
UniFi AP AC - Lite, LR, PRO (14)
UniFi Video - UVC / NVR (5)
UniFi VoIP - UVP (0)
UniFi Switch - US-24/US-48 (10)
UFiber - SFP Modules (5)
mFi - Ctrl & Automation (4)
airFiber - 24GHz, 5GHz (2)
EdgeMAX - Edge / ES (7)
ToughSwitch - PoE Switch (3)
อุปกรณ์เสริม (10)
กลุ่มผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ซิสโก้ (Cisco Systems)
ลิงค์ซิส (Linksys)
เป๊ปลิงค์ (PepLink)
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
ไอพีคอม (IP-COM)
อิ๊กไนท์เน็ต (IgniteNet)
ซินโนโลจี้ (Synology)
เอ็นจีเนียส (EnGenius)
กล้องไอพี (IP Cameras)
โทรศัพท์แบบไอพี (VOIPs)
อุปกรณ์สำรองไฟฟ้า (UPS)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
เครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless)
สายนำสัญญาณ (Cables)
เสาอากาศ (Antennas)
ซอฟท์แวร์ (Software)
ติดตามข่าวสาร และข้อมูลประจำวันจาก SYS2U.COM ผ่านช่องทาง SOCIAL NETWORK ได้ที่
Line ID : @sys2u
เพิ่มเพื่อน
UBiQUiTi UniFi AP AC PRO (UAP-AC-PRO) " เน้นการใช้งานหนักๆ รองรับ 100-150+ ผู้ใช้งาน " ความเร็วไร้สาย 450+1300 Mbps ติดตั้ง CPU ช่วยกันทำงาน 2 ตัว ตรงไหนคนใช้งานเยอะๆ เอาไปติดตั้งได้เลยครับ

UBiQUiTi UniFi AP AC LR (UAP-AC-LR) " เน้นสัญญาณไร้สายแรงๆ ครอบคลุมพื้นที่กว้างๆ รองรับ 50-70+ ผู้ใช้งาน " ความเร็วไร้สาย 450+867 Mbps เสาอากาศออกแบบให้เน้น " แรง และ ไกล " บ้านสามชั้น คลุมได้ชั้น 1 2 และ 3 สบายๆ ครับ
  HOME UBiQUiTi UFiber - SFP Modules (5)
  SHOP BY BRAND
UBiQUiTi Networks (5)
  หน้าที่ 1 จาก 1 จากทั้งหมด 5 รายการ   1 
1.
UBiQUiTi Networks
UF-MM-1G
UBiQUiTi UF-MM-1G - 1.25G SFP Transceiver, 850 nm Dual LC connector, 550 meter Multi-Mode Fiber Connection (2-Pack)
อุปกรณ์ SFP โมดูล ความเร็วสูงสุด 1,250 Mbps, 850 nm Wavelength, หัวต่อแบบ Dual LC, สายไฟเบอร์ออพติคแบบมัลติโหมด (Multi-Mode Fiber) สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 550 เมตร *** อุปกรณ์แบบแพ็ค 2 ชิ้น
1,050 บาท

Manufacturer: UBiQUiTi_Networks
2.
UBiQUiTi Networks
UF-MM-10G
UBiQUiTi UF-MM-10G - 10G SFP+ Transceiver, 850 nm LC connector, 300 meter Multi-Mode Fiber Connection (2-Pack)
อุปกรณ์ SFP+ โมดูล ความเร็วสูงสุด 10,000 Mbps (10G), 850 nm Wavelength, หัวต่อแบบ LC, สายไฟเบอร์ออพติคแบบมัลติโหมด (Multi-Mode Fiber) สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 300 เมตร *** อุปกรณ์แบบแพ็ค 2 ชิ้น
2,050 บาท

Manufacturer: UBiQUiTi_Networks
3.
UBiQUiTi Networks
UF-SM-10G
UBiQUiTi UF-SM-10G - 10G SFP+ Transceiver, 1310 nm Dual LC connector, 10,000 meter Single-Mode Fiber Connection (2-Pack)
อุปกรณ์ SFP+ โมดูล ความเร็วสูงสุด 10,000 Mbps (10G), 1310 nm Wavelength, หัวต่อแบบ Dual LC, สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single-Mode Fiber) สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 10,000 เมตร *** อุปกรณ์แบบแพ็ค 2 ชิ้น
4,250 บาท

Manufacturer: UBiQUiTi_Networks
4.
UBiQUiTi Networks
UF-SM-1G-S
UBiQUiTi UF-SM-1G-S - 1.25G SFP BiDi Transceiver, Blue 1310 nm, Yellow 1550 nm (TX Wavelength), Blue 1550 nm, Yellow 1310 nm (RX Wavelength) Single LC connector, 3,000 meter Single-Mode Fiber Connection (2-Pack)
อุปกรณ์ SFP โมดูล ความเร็วสูงสุด 1,250 Mbps (1.25G) แบบ BiDi, Blue 1310 nm, Yellow 1550 nm (TX Wavelength), Blue 1550 nm, Yellow 1310 nm (RX Wavelength), หัวต่อแบบ Single LC, สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single-Mode Fiber) สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 3,000 เมตร *** อุปกรณ์แบบแพ็ค 2 ชิ้น
1,250 บาท

Manufacturer: UBiQUiTi_Networks
5.
UBiQUiTi Networks
UF-SM-10G-S
UBiQUiTi UF-SM-10G-S - 10G SFP+ BiDi Transceiver, Blue 1270 nm, Red 1330 nm (TX Wavelength), Blue 1330 nm, Red 1270 nm (RX Wavelength) Single LC connector, 10,000 meter Single-Mode Fiber Connection (2-Pack)
อุปกรณ์ SFP+ โมดูล ความเร็วสูงสุด 10,000 Mbps (10G) แบบ BiDi, Blue 1270 nm, Red 1330 nm (TX Wavelength), Blue 1330 nm, Red 1270 nm (RX Wavelength), หัวต่อแบบ Single LC, สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single-Mode Fiber) สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 10,000 เมตร *** อุปกรณ์แบบแพ็ค 2 ชิ้น
8,950 บาท

Manufacturer: UBiQUiTi_Networks
  หน้าที่ 1 จาก 1 จากทั้งหมด 5 รายการ   1 
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
airFiber - 24GHz, 5GHz (2) mFi - Ctrl & Automation (4) EdgeMAX - Edge / ES (7)
อุปกรณ์เสริม (10) UniFi AP - LR (9) ToughSwitch - PoE Switch (3)
airMAX - M Series (19) ชุดเชื่อมต่อระยะไกลไร้สาย (13) airMAX AC - AP CPE (15)
UniFi VoIP - UVP (0) UniFi Video - UVC / NVR (5) UniFi Switch - US-24/US-48 (10)
UniFi AP AC - Lite, LR, PRO (14) UFiber - SFP Modules (5)
02-183-6101-2
Line ID : @sys2u
infosys2u.com

บริษัท เบซิสแวร์ ซิสเต็มส์ จำกัด
5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์
เขต/แขวงสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250

ทะเบียนการค้าเลขที่ 0105545078818
เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0105545078818

โทรศัพท์ 02-183-6101-2
โทรสาร/แฟกส์ 02-721-3042
สายด่วน 086-378-2262

อ่อนนุช 39 หรือ ศรีนครินทร์ 24

แผนที่ Google Map

ออนไลน์วันที่ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2550
10 YEAR 2 MONTH 1 DAY (3 HOUR 31 MINUTE)

© 2017 | SYS2U ONLINE