ซิสทูยู ดอท คอม - ร้านค้าไอที 24 ชั่วโมง ซิสทูยู ออนไลน์

* ช่องทางติดต่อสื่อสาร Line : @SYS2U, IG : SYS2U_ONLINE อีเมล์ : info@sys2u.com เพิ่มเพื่อน
หน้าแรก | วิธีสั่งซื้อ ชำระเงิน จัดส่งสินค้า | แจ้งชำระเงิน | ตรวจสอบการสั่งซื้อ | บริการ | คลังความรู้ - Xpert Zone
สั่งซื้อสินค้า 02-183-6101-2 สายด่วน 086-378-2262
FAQ |  แผนผังไซต์ |  ติดต่อเรา  
MikroTik Routers
 ค้นหาแบบฟิลเตอร์ (Filter)
Type
  CCR - Cloud Core Router (9)
Class
  S - รองรับ 5-10 ผู้ใช้ (1)
  M - รองรับ 10-20 ผู้ใช้ (4)
  L - รองรับ 20-50 ผู้ใช้ (8)
  XL - รองรับ 50-100 ผู้ใช้ (1)
  U - รองรับ 100-200 ผู้ใช้ (3)
  UH - รองรับ 200-500+ ผู้ใช้ (8)
  EX - รองรับ 800+ ผู้ใช้งาน (1)
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
MikroTik Routers (27)
MikroTik Switches (8)
MikroTik Wireless Systems (17)
MikroTik Wireless for SMB (9)
MikroTik RouterBOARD (2)
MikroTik Interfaces (5)
MikroTik Accessories (0)
MikroTik Antennas (1)
กลุ่มผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ซิสโก้ (Cisco Systems)
ลิงค์ซิส (Linksys)
เป๊ปลิงค์ (PepLink)
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
ไอพีคอม (IP-COM)
อิ๊กไนท์เน็ต (IgniteNet)
ซินโนโลจี้ (Synology)
เอ็นจีเนียส (EnGenius)
กล้องไอพี (IP Cameras)
โทรศัพท์แบบไอพี (VOIPs)
อุปกรณ์สำรองไฟฟ้า (UPS)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
เครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless)
สายนำสัญญาณ (Cables)
เสาอากาศ (Antennas)
ซอฟท์แวร์ (Software)
ติดตามข่าวสาร และข้อมูลประจำวันจาก SYS2U.COM ผ่านช่องทาง SOCIAL NETWORK ได้ที่

Line Official @SYS2U

เพิ่มเพื่อน

Twitter SYS2U
Facebook SYS2U


ท่านสามารถสมัคร Subscribe ช่องโทรทัศน์ SYS2U TV ได้ที่
YouTube SYS2U TV


SYS2U OWK-0056 ชุดอุปกรณฺ์เชื่อมต่อภายนอกอาคารไร้สายครบชุดแบบ จุดต่อจุด (Point-To-Point) ความเร็ว 450+ Mbps ระยะทางในการเชื่อมต่อตั้งแต่ 7.0-10.0 กิโลเมตร

SYS2U OWK-0024 ชุดอุปกรณฺ์เชื่อมต่อภายนอกอาคารไร้สายครบชุดแบบ จุดต่อจุด (Point-To-Point) ระยะทางในการเชื่อมต่อตั้งแต่ 4.0-6.0 กิโลเมตร (ความถี่ 2.4 GHz) ความเร็วสูงสุด 90+ Mbps !

SYS2U OWK-0018 ชุดอุปกรณฺ์เชื่อมต่อภายนอกอาคารไร้สายครบชุดแบบ จุดต่อจุด (Point-To-Point) ระยะทางในการเชื่อมต่อตั้งแต่ 7.0-10.0 กิโลเมตร

SYS2U OWK-0034 ชุดอุปกรณฺ์เชื่อมต่อภายนอกอาคารไร้สายครบชุดแบบ จุดต่อจุด (Point-To-Point) ระยะทางในการเชื่อมต่อตั้งแต่ 0.3-1.2 กิโลเมตร (ความถี่ 2.4 GHz) ความเร็วสูงสุด 98+ Mbps !
  Home MIKROTIK PRODUCTS MikroTik Routers (27) Type CCR - Cloud Core Router (9)
  SHOP BY BRAND
MikroTik (27)
  หน้าที่ 1 จาก 1 จากทั้งหมด 9 รายการ   1 
1.
MikroTik
CCR1009-7G-1C-1S+PC
MikroTik CCR1009-7G-1C-1S+ (PC) - 9-Core / 1.0GHz per core Cloud Core Router - Industrial Grade Super Fast Router, 7-Port Gigabit Ethernet + 1-Port Combo SFP 1G + 1-Port SFP 10G + 1-Port microUSB + LCD Monitor + microSD Slot + MikroTik RouterOS, Level 6 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Case + Passive Cooling + CPU Tilera Tile-Gx9, 9-Core 1000MHz/Core Network Processor + 2GB DDR3 (for Ultra-High Performance)
อุปกรณ์ 9-Core Network CPU Cloud Core Router สำหรับใช้งานหนักมาก รองรับงานหนัก มาพร้อมด้วย 7 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps + 1 คอมโบพอร์ท SFP 1G + 1 พอร์ท SFP+ 10G + 1 พอร์ท microUSB + 1 พอร์ท microSD Slot + จอ LCD แสดงผลการทำงาน, รองรับการทำงานที่หลากหลายพร้อมประสิทธิภาพสูงมาก สามารถรองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot Gateway และ VPN Server เหมาะสำหรับงานขนาดใหญ่, Cloud Services (มาพร้อมด้วย MikroTik RouterOS, Level 6) - กล่องเหล็ก ระบายความร้อนได้ดี แข็งแรงทนทาน + Passive Cooling ระบายความร้อนแบบใหม่ ซีพียู Tilera Tile-Gx9 9-Core, ความถี่ 1000MHz ต่อ Core Network Processor + หน่วยความจำขนาด 2GB DDR3 (เหมาะสำหรับงานที่ต้องการประสิทธิภาพระดับสูง)
19,900 บาท

Manufacturer: MikroTik
2.
MikroTik
CCR1009-7G-1C-1S+
MikroTik CCR1009-7G-1C-1S+ - 9-Core / 1.2GHz per core Cloud Core Router - Industrial Grade Super Fast Router, 7-Port Gigabit Ethernet + 1-Port Combo SFP 1G + 1-Port SFP 10G + 1-Port microUSB + LCD Monitor + microSD Slot + MikroTik RouterOS, Level 6 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Case + Dual Power Supplies + Dual Fans + CPU Tilera Tile-Gx9, 9-Core 1200MHz/Core Network Processor + 2GB DDR3 (for Ultra-High Performance)
อุปกรณ์ 9-Core Network CPU Cloud Core Router สำหรับใช้งานหนักมาก รองรับงานหนัก มาพร้อมด้วย 7 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps + 1 คอมโบพอร์ท SFP 1G + 1 พอร์ท SFP+ 10G + 1 พอร์ท microUSB + 1 พอร์ท microSD Slot + จอ LCD แสดงผลการทำงาน, รองรับการทำงานที่หลากหลายพร้อมประสิทธิภาพสูงมาก สามารถรองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot Gateway และ VPN Server เหมาะสำหรับงานขนาดใหญ่, Cloud Services (มาพร้อมด้วย MikroTik RouterOS, Level 6) - กล่องเหล็ก ระบายความร้อนได้ดี แข็งแรงทนทาน + มาพร้อมด้วยแหล่งจ่ายไฟ 2 ชุด ทำงานแบบ Fail-Over + พัดลมระบายอากาศ 2 ชุด ซีพียู Tilera Tile-Gx9 9-Core, ความถี่ 1200MHz ต่อ Core Network Processor + หน่วยความจำขนาด 2GB DDR3 (เหมาะสำหรับงานที่ต้องการประสิทธิภาพระดับสูง)
19,900 บาท

Manufacturer: MikroTik
3.
MikroTik
CCR1009-7G-1C-PC
MikroTik CCR1009-7G-1C-PC - 9-Core / 1.0GHz per core Cloud Core Router - Industrial Grade Super Fast Router, 7-Port Gigabit Ethernet + 1-Port Combo SFP 1G + 1-Port microUSB + MikroTik RouterOS, Level 6 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Case + Passive Cooling + CPU Tilera Tile-Gx9, 9-Core 1000MHz/Core Network Processor + 1GB DDR3 (for Ultra-High Performance)
อุปกรณ์ 9-Core Network CPU Cloud Core Router สำหรับใช้งานหนักมาก รองรับงานหนัก มาพร้อมด้วย 7 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps + 1 คอมโบพอร์ท SFP 1G + 1 พอร์ท microUSB รองรับการทำงานที่หลากหลายพร้อมประสิทธิภาพสูงมาก สามารถรองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot Gateway และ VPN Server เหมาะสำหรับงานขนาดใหญ่, Cloud Services (มาพร้อมด้วย MikroTik RouterOS, Level 6) - กล่องเหล็ก ระบายความร้อนได้ดี แข็งแรงทนทาน + Passive Cooling ระบายความร้อนแบบใหม่ ซีพียู Tilera Tile-Gx9 9-Core, ความถี่ 1000MHz ต่อ Core Network Processor + หน่วยความจำขนาด 1GB DDR3 (เหมาะสำหรับงานที่ต้องการประสิทธิภาพระดับสูง)
17,900 บาท

Manufacturer: MikroTik
4.
MikroTik
CCR1016-12S-1S+
MikroTik CCR1016-12S-1S+ - 16-Core Industrial Grade Super Fast Router, 16-Core CPU, 12-Port SFP, 1-Port SFP-Plus (1.25G / 10G) + 1-Port DB9 RS232C, MikroTik RouterOS, Level6 license (Load Balancing + HotSpot Server) LCD Panel + Metal Case + CPU Tilera Tile-Gx16 16-Core 1200MHz/Core Network Processor + 2GB DDR (for Ultra-High Performance)
อุปกรณ์ 16-Core Industrial Grade Super Fast Router คุณภาพเกรดงานอุตสาหกรรม สำหรับใช้งานระดับหนักมาก มาพร้อมด้วย 12 พอร์ท SFP + 1 พอร์ท SFP-Plus สำหรับการเชื่อมต่อ 1.2G / 10G + หน้าจอ LCD แสดงสถานะการทำงาน + รองรับการทำงานที่หลากหลายพร้อมประสิทธิภาพสูง สามารถรองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot Gateway และ VPN Server เหมาะสำหรับสำนักงาน หอพัก อพาร์ทเม้นท์ขนาดกลาง-ใหญ่ (มาพร้อมด้วย MikroTik RouterOS, Level6) - กล่องเหล็ก ระบายความร้อนได้ดี แข็งแรงทนทาน + ซีพียู Tilera Tile-Gx16 16-Core, ความถี่ 1200MHz ต่อ Core Network Processor + หน่วยความจำขนาด 2GB DDR (เหมาะสำหรับงานที่ต้องการประสิทธิภาพระดับสูงมาก)
28,900 บาท

Manufacturer: MikroTik
5.
MikroTik
CCR1016-12G
MikroTik CCR1016-12G - 16-Core Industrial Grade Super Fast Router, 16-Core CPU, 12-Port Gigabit Ethernet, 1-Port DB9 RS232C + MikroTik RouterOS, Level6 license (Load Balancing + HotSpot Server) LCD Panel + Metal Case + CPU Tilera Tile-Gx16 16-Core 1200MHz/Core Network Processor + 2GB DDR (for Ultra-High Performance)
อุปกรณ์ 16-Core Industrial Grade Super Fast Router คุณภาพเกรดงานอุตสาหกรรม สำหรับใช้งานระดับหนักมาก มาพร้อมด้วย 12 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps รองรับการทำงานที่หลากหลายพร้อมประสิทธิภาพสูง สามารถรองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot Gateway และ VPN Server เหมาะสำหรับสำนักงาน หอพัก อพาร์ทเม้นท์ขนาดกลาง-ใหญ่ (มาพร้อมด้วย MikroTik RouterOS, Level6) - กล่องเหล็ก ระบายความร้อนได้ดี แข็งแรงทนทาน + ซีพียู Tilera Tile-Gx16 16-Core, ความถี่ 1200MHz ต่อ Core Network Processor + หน่วยความจำขนาด 2GB DDR (เหมาะสำหรับงานที่ต้องการประสิทธิภาพระดับสูงมาก)
24,900 บาท

Manufacturer: MikroTik
6.
MikroTik
CCR1036-12G-4S
MikroTik CCR1036-12G-4S - 36-Core / 1.2GHz per core Cloud Core Router - Industrial Grade Super Fast Router, 12-Port Gigabit Ethernet + 4-Port SFP + MikroTik RouterOS, Level6 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Case + CPU Tilera Tile-Gx36 36-Core 1200MHz/Core Network Processor + 4GB DDR (for Ultra-High Performance)
อุปกรณ์ 36-Core Network CPU Cloud Core Router สำหรับใช้งานหนักถึงหนักที่สุด รองรับงานหนักระดับ 23.8 Million Packet Per Second มาพร้อมด้วย 12 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps รองรับการทำงานที่หลากหลายพร้อมประสิทธิภาพสูงมาก สามารถรองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot Gateway และ VPN Server เหมาะสำหรับงานขนาดใหญ่, Cloud Services (มาพร้อมด้วย MikroTik RouterOS, Level6) - กล่องเหล็ก ระบายความร้อนได้ดี แข็งแรงทนทาน + ซีพียู Tilera Tile-Gx36 36-Core, ความถี่ 1200MHz ต่อ Core Network Processor + หน่วยความจำขนาด 4GB DDR (เหมาะสำหรับงานที่ต้องการประสิทธิภาพระดับสูงมาก)
38,900 บาท

Manufacturer: MikroTik
7.
MikroTik
CCR1036-8G-2S+
MikroTik CCR1036-8G-2S+ - 36-Core / 1.2GHz per core Cloud Core Router - Industrial Grade Super Fast Router, 8-Port Gigabit Ethernet + 2-Port SFP-Plus (1.25G / 10G) + 1-Port microSD + MikroTik RouterOS, Level6 license (Load Balancing + HotSpot Server) LCD Panel + Metal Case + CPU Tilera Tile-Gx36 36-Core 1200MHz/Core Network Processor + 4GB DDR (for Ultra-High Performance)
อุปกรณ์ 36-Core Network CPU Cloud Core Router สำหรับใช้งานหนักถึงหนักที่สุด รองรับงานหนักระดับ 41.6 Million Packet Per Second มาพร้อมด้วย 8 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps + 2 พอร์ท SFP-Plus สำหรับการเชื่อมต่อ 1.2G / 10G + หน้าจอ LCD แสดงสถานะการทำงาน รองรับการทำงานที่หลากหลายพร้อมประสิทธิภาพสูงมาก สามารถรองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot Gateway และ VPN Server เหมาะสำหรับงานขนาดใหญ่, Cloud Services (มาพร้อมด้วย MikroTik RouterOS, Level6) - กล่องเหล็ก ระบายความร้อนได้ดี แข็งแรงทนทาน + ซีพียู Tilera Tile-Gx36 36-Core, ความถี่ 1200MHz ต่อ Core Network Processor + หน่วยความจำขนาด 4GB DDR (เหมาะสำหรับงานที่ต้องการประสิทธิภาพระดับสูงมาก)
43,900 บาท

Manufacturer: MikroTik
8.
MikroTik
CCR1036-12G-4S-EM
MikroTik CCR1036-12G-4S-EM - 36-Core / 1.2GHz per core + 16GB RAM Cloud Core Router - Industrial Grade Super Fast Router, 12-Port Gigabit Ethernet + 4-Port SFP + MikroTik RouterOS, Level6 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Case + + CPU Tilera Tile-Gx36 36-Core 1200MHz/Core Network Processor + 16GB DDR3 (for Ultra-High Performance)
อุปกรณ์ 36-Core Network CPU + 16GB RAM Cloud Core Router สำหรับใช้งานหนักถึงหนักที่สุด รองรับงานหนักระดับ 23.8 Million Packet Per Second มาพร้อมด้วย 12 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps รองรับการทำงานที่หลากหลายพร้อมประสิทธิภาพสูงมาก สามารถรองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot Gateway และ VPN Server เหมาะสำหรับงานขนาดใหญ่, Cloud Services (มาพร้อมด้วย MikroTik RouterOS, Level6) - กล่องเหล็ก ระบายความร้อนได้ดี แข็งแรงทนทาน + ซีพียู Tilera Tile-Gx36 36-Core, ความถี่ 1200MHz ต่อ Core Network Processor + พิเศษ ! หน่วยความจำขนาด 16GB DDR3 (เหมาะสำหรับงานที่ต้องการประสิทธิภาพระดับสูงมาก)
48,900 บาท

Manufacturer: MikroTik
9.
MikroTik
CCR1036-8G-2S+EM
MikroTik CCR1036-8G-2S+EM - 36-Core / 1.2GHz per core + 16GB RAM Cloud Core Router - Industrial Grade Super Fast Router, 8-Port Gigabit Ethernet + 2-Port SFP-Plus (1.25G / 10G) + 1-Port microSD + MikroTik RouterOS, Level 6 license (Load Balancing + HotSpot Server) LCD Panel + Metal Case + CPU Tilera Tile-Gx36 36-Core 1200MHz/Core Network Processor + 16GB DDR3 (for Ultra-High Performance)
อุปกรณ์ 36-Core Network CPU + 16GB RAM Cloud Core Router สำหรับใช้งานหนักถึงหนักที่สุด รองรับงานหนักระดับ 41 Million Packet Per Second มาพร้อมด้วย 8 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps + 2 พอร์ท SFP-Plus สำหรับการเชื่อมต่อ 1.2G / 10G + หน้าจอ LCD แสดงสถานะการทำงาน, รองรับการทำงานที่หลากหลายพร้อมประสิทธิภาพสูงมาก สามารถรองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot Gateway และ VPN Server เหมาะสำหรับงานขนาดใหญ่, Cloud Services (มาพร้อมด้วย MikroTik RouterOS, Level6) - กล่องเหล็ก ระบายความร้อนได้ดี แข็งแรงทนทาน + ซีพียู Tilera Tile-Gx36 36-Core, ความถี่ 1200MHz ต่อ Core Network Processor + พิเศษ ! หน่วยความจำขนาด 16GB DDR3 (เหมาะสำหรับงานที่ต้องการประสิทธิภาพระดับสูงมาก)
47,900 บาท

Manufacturer: MikroTik
  หน้าที่ 1 จาก 1 จากทั้งหมด 9 รายการ   1 
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
MikroTik Routers (27) MikroTik RouterBOARD (2) MikroTik Wireless Systems (17)
MikroTik Switches (8) MikroTik Wireless for SMB (9) MikroTik Accessories (0)
MikroTik Antennas (1) MikroTik Interfaces (5)
 Cart - รถเข็นของท่าน
ไม่มีสินค้าในรถเข็น
0 รายการ 0.00 บาท
แก้ไขรถเข็น |  สั่งซื้อสินค้า
รายการสินค้าขายดี
1. MikroTik RB450G-BOX - Heavy Load Router, 5-Port Gigabit Ethernet, 1-Port DB9 RS232C + MikroTik RouterOS, Level5 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Case

4,950 บาท
2. MikroTik RB1100AHx2 - Dual-Core Super Heavy Load Router, 13-Port Gigabit Ethernet, 1-Port DB9 RS232C + MikroTik RouterOS, Level6 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Case + CPU PowerPC P2020 Dual-Core 1066MHz Network Processor + 2GB DDR (for High Performance)
3. MikroTik RB750Gr2-hEX - Compact Router, 5-Port Gigabit Ethernet + MikroTik RouterOS, Level4 license (Load Balancing + HotSpot Server) Plastic Case
4. MikroTik RB2011UiAS-2HnD-IN - Wireless 300 Mbps, 2.4GHz, High-Power 1,000mW Multi-Port Router, 5-Port Gigabit 1,000 Mbps Ethernet + 5-Port 10/100 Mbps (10 Ports) + 1-Port SFP + 1-Port microUSB, 2 x 4 dBi Antenna, MikroTik RouterOS, Level5 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Indoor Case + LCD Panel
5. MikroTik RB951G-2HnD - 300 Mbps (2.4GHz) 2x2 MIMO Wireless Heavy Load Router, 5-Port Gigabit Ethernet 1000 Mbps + 1000 mW (30 dBm), 2.5 dBi Antenna, MikroTik RouterOS, Level4 license (Load Balancing + HotSpot Server) Plastic Case
6. MikroTik RB260GS - 5-Port 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet Managed Switch + 1-Port SFP Slot + MikroTik SwOS, Port-to-Port Forwarding, MAC Filter, VLAN, Bandwidth Limitation Supported, Plastic Case
7. MikroTik RB2011UiAS-RM - Multi-Port Router, 5-Port Gigabit 1,000 Mbps Ethernet + 5-Port 10/100 Mbps (10 Ports) + 1-Port SFP + 1-Port microUSB, MikroTik RouterOS, Level5 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Indoor Case + LCD Panel + 1U Rack Mounted
8. MikroTik RB3011UiAS-RM - Multi-Port Router, 10-Port Gigabit 1,000 Mbps Ethernet + 1-Port SFP + 1-Port USB 3.0 Type A, MikroTik RouterOS, Level5 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Indoor Case + LCD Panel + 1U Rack Mounted
9. MikroTik RB850Gx2-BOX - Heavy Load Router, 5-Port Gigabit Ethernet, Dual-Core CPU + 512MB DDR3 RAM + microSD slot + MikroTik RouterOS, Level5 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Case
10. MikroTik RB750r2-hEX-Lite - Compact Router, 5-Port Fast Ethernet + MikroTik RouterOS, Level4 license (Load Balancing + HotSpot Server) Plastic Case
11. MikroTik BaseBox 2 (RB912UAG-2HPnD-OUT) - 300 Mbps (2.4 GHz) Outdoor AP, Integrated 2 x RP-SMA Jack, High-Power 1,000 mW + 1-Port Gigabit 1000 Mbps + MiniPCI-e slots + USB2.0 + PoE Injector Included, MikroTik RouterOS, Level 4 License
12. MikroTik S-85DLC05D - 1.25G SFP Transceiver, 850 nm Dual LC connector, 550 meter Multi-Mode Fiber Connection with DDMI
13. MikroTik hAP (RB951Ui-2nD) - 150 Mbps (2.4GHz) MIMO Home Access Point, 5-Port 10/100 Mbps + 1-Port USB 2.0 + 160 mW (22 dBm), 1.5 dBi Antenna, MikroTik RouterOS, Level4 license (Load Balancing + HotSpot Server) Plastic Case
14. MikroTik CCR1016-12G - 16-Core Industrial Grade Super Fast Router, 16-Core CPU, 12-Port Gigabit Ethernet, 1-Port DB9 RS232C + MikroTik RouterOS, Level6 license (Load Balancing + HotSpot Server) LCD Panel + Metal Case + CPU Tilera Tile-Gx16 16-Core 1200MHz/Core Network Processor + 2GB DDR (for Ultra-High Performance)
15. MikroTik AC/MMCX - 12 inch (310mm) Long Right Angle MMCX-N Female Pigtail Cable
16. MikroTik S-RJ01 - 10/100/1000 Mbps RJ45 SFP Copper Module
17. MikroTik SXT 2 (RBSXTG2HnD) - 300 Mbps (2.4 GHz - 2x2 MIMO Dual-Chain) Outdoor Wireless Access Point - Carrier Class, Dual-POL 10 dBi Embeded Antenna, High-Power 1,600 mW (32 dBm) + 1-Gigabit Port 1000 Mbps, 24VDC PoE Injector Included, MikroTik RouterOS, Level 4 License
18. MikroTik RouterBOARD R52Hn - miniPCI Network Adapter, Output Power 316mW, Dual Band 2.4GHz and 5.0GHz, 300 Mbps (802.11a/b/g/n), 2 x MMCX connectors for external antennas
19. MikroTik CRS125-24G-1S-RM - Cloud Router Switch 24-Port 10/100/1000 Mbps L3 Switch + 1-port SFP DDMI + 1-Port microUSB, MikroTik RouterOS, Level5 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Indoor Case + LCD Panel + 1U Rackmount
20. MikroTik RB750Gr3-hEX - Compact Router, 5-Port Gigabit Ethernet + USB 2.0 + MikroTik RouterOS, Level4 license (Load Balancing + HotSpot Server) Plastic Case
How to Order | Payment | Order Tracking | Cart | Site Map | FAQ | Xpert Zone  
SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store. © 2007-2011 Basisware Systems. All rights reserved.
สำนักงานกรุงเทพมหานคร - 5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250
โทรศัพท์ 02-183-6101-2 (จันทร์-ศุกร์ 09.00-18.00) โทรสาร 02-721-3042 สายด่วน 086-378-2262

**** ย้ายหน้าร้าน สาขาซีคอนสแควร์ กลับมาที่สำนักงานใหญ่ ****

E-mail info@sys2u.com, Line Official @SYS2U เพิ่มเพื่อน
PayPal Checkout