ซิสทูยู ดอท คอม - ร้านค้าไอที 24 ชั่วโมง ซิสทูยู ออนไลน์

* ช่องทางติดต่อสื่อสาร Line : @SYS2U, IG : SYS2U_ONLINE อีเมล์ : info@sys2u.com เพิ่มเพื่อน
หน้าแรก | วิธีสั่งซื้อ ชำระเงิน จัดส่งสินค้า | แจ้งชำระเงิน | ตรวจสอบการสั่งซื้อ | บริการ | คลังความรู้ - Xpert Zone
สั่งซื้อสินค้า 02-183-6101-2 สายด่วน 086-378-2262
FAQ |  แผนผังไซต์ |  ติดต่อเรา  
Switches - Managed
 ค้นหาแบบฟิลเตอร์ (Filter)
PoE
  4 พอร์ท - 8 พอร์ท (12)
  9 พอร์ท - 24 พอร์ท (17)
  25 พอร์ท - 48 พอร์ท (12)
Ports
  5 พอร์ท - 16 พอร์ท (16)
  17 พอร์ท - 48 พอร์ท (49)
  50 พอร์ท และมากกว่า (4)
Speed
  10/100 Mbps (26)
  10/100/1000 Mbps (44)
Combo
  8-26 พอร์ท SFP (2)
  8 พอร์ท + 2 กิกะบิท (11)
  16 พอร์ท + 4 กิกะบิท (0)
  16 พอร์ท + 2 กิกะบิท (1)
  18 พอร์ท + 2 กิกะบิท (1)
  24 พอร์ท + 2 กิกะบิท (11)
  24 พอร์ท + 4 กิกะบิท (15)
  26 พอร์ท + 2 กิกะบิท (2)
  48 พอร์ท + 2 กิกะบิท (7)
  48 พอร์ท + 4 กิกะบิท (14)
  50 พอร์ท + 2 กิกะบิท (2)
Others
  Layer 3 Switch (41)
  10 Gigabit Uplinks (4)
  Redundant Power Supply (0)
Class
  Cisco 200 Series (15)
  Cisco 220 Series (3)
  Cisco 250 Series (1)
  Cisco 300 Series (26)
  Cisco 500 Series (16)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
ADSL Gateways (1)
Analog Modems 56K (0)
ADSL Modems (1)
Broadband Routers (0)
Cisco Router (7)
Firewall/Security Appliance (1)
Ethernet Adapters (2)
KVMs / Video Splitters (14)
VDSL2 (4)
G.SHDSL Routers (1)
Load Balanced Router (9)
Media Converters (12)
Network Attached Storage (4)
Power Over Ethernet (PoE) (4)
PowerLine Adapter (5)
Print Servers (3)
Switches - Managed (7)
Switches - Modular (3)
Switches - Unmanaged (29)
VPN Routers (3)
VPN Gateways (0)
USB Hub (0)
กลุ่มผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ซิสโก้ (Cisco Systems)
ลิงค์ซิส (Linksys)
เป๊ปลิงค์ (PepLink)
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
ไอพีคอม (IP-COM)
อิ๊กไนท์เน็ต (IgniteNet)
ซินโนโลจี้ (Synology)
เอ็นจีเนียส (EnGenius)
กล้องไอพี (IP Cameras)
โทรศัพท์แบบไอพี (VOIPs)
อุปกรณ์สำรองไฟฟ้า (UPS)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
เครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless)
สายนำสัญญาณ (Cables)
เสาอากาศ (Antennas)
ซอฟท์แวร์ (Software)
ติดตามข่าวสาร และข้อมูลประจำวันจาก SYS2U.COM ผ่านช่องทาง SOCIAL NETWORK ได้ที่

Line Official @SYS2U

เพิ่มเพื่อน

Twitter SYS2U
Facebook SYS2U


ท่านสามารถสมัคร Subscribe ช่องโทรทัศน์ SYS2U TV ได้ที่
YouTube SYS2U TV


SYS2U OWK-0056 ชุดอุปกรณฺ์เชื่อมต่อภายนอกอาคารไร้สายครบชุดแบบ จุดต่อจุด (Point-To-Point) ความเร็ว 450+ Mbps ระยะทางในการเชื่อมต่อตั้งแต่ 7.0-10.0 กิโลเมตร

SYS2U OWK-0024 ชุดอุปกรณฺ์เชื่อมต่อภายนอกอาคารไร้สายครบชุดแบบ จุดต่อจุด (Point-To-Point) ระยะทางในการเชื่อมต่อตั้งแต่ 4.0-6.0 กิโลเมตร (ความถี่ 2.4 GHz) ความเร็วสูงสุด 90+ Mbps !

SYS2U OWK-0018 ชุดอุปกรณฺ์เชื่อมต่อภายนอกอาคารไร้สายครบชุดแบบ จุดต่อจุด (Point-To-Point) ระยะทางในการเชื่อมต่อตั้งแต่ 7.0-10.0 กิโลเมตร

SYS2U OWK-0034 ชุดอุปกรณฺ์เชื่อมต่อภายนอกอาคารไร้สายครบชุดแบบ จุดต่อจุด (Point-To-Point) ระยะทางในการเชื่อมต่อตั้งแต่ 0.3-1.2 กิโลเมตร (ความถี่ 2.4 GHz) ความเร็วสูงสุด 98+ Mbps !
  Home Wired Switches - Managed (7)
  SHOP BY BRAND
D-Link (7)
  หน้าที่ 1 จาก 1 จากทั้งหมด 7 รายการ   1 
1.
D-Link
DES-1210-52
D-Link DES-1210-52 - 48-port 10/100 Managed Switch + 4-Port 10/100/1000 Mbps + 2-Port Shared Mini-GBIC (SFP), 8 Port Link Aggregation, Web Smart, QoS, Rackmount
อุปกรณ์สวิชท์ 48 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45, 4 พอร์ทกิกะบิท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45, 2 พอร์ท แชร์ Mini-GBIC (SFP), สำหรับติดตั้งภายในตู้แร็ค (Rack), รองรับ 8-Port Link Aggregation, ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงที่ต้องการขยายในอนาคต
15,000 บาท

Manufacturer: D-Link
2.
D-Link
DES-1210-28
D-Link DES-1210-28 - 24-port 10/100 Managed Switch + 4-Port 10/100/1000 Mbps + 2-Port Shared Mini-GBIC (SFP), Web Smart, QoS, Rackmount
อุปกรณ์สวิชท์ 24 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45, 4 พอร์ทกิกะบิท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45, 2 พอร์ท แชร์ Mini-GBIC (SFP), สำหรับติดตั้งภายในตู้แร็ค (Rack), ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงที่ต้องการขยายในอนาคต
7,400 บาท

Manufacturer: D-Link
3.
D-Link
DES-1210-28P
D-Link DES-1210-28P - 24-port 10/100 Managed Switch + 4-Port 10/100/1000 Mbps + 2-Port Shared Mini-GBIC (SFP), Web Smart, QoS, 19” Metal Case Rackmount + 24-Port PoE (IEEE 802.3af, 802.3at)
อุปกรณ์สวิชท์ 24 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45, 4 พอร์ทกิกะบิท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45, 2 พอร์ท แชร์ Mini-GBIC (SFP), สำหรับติดตั้งภายในตู้แร็ค (Rack) + รองรับการจ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลน (PoE) จำนวน 24 พอร์ท (พอร์ท 1-4 จ่าย 15.4 หรือ 30 วัตต์, 5-24 จ่าย 15.4 วัตต์) ตามมาตรฐาน IEEE 802.3af และ 802.3at, ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงที่ต้องการขยายในอนาคต
15,100 บาท

Manufacturer: D-Link
4.
D-Link
DGS-1210-10P
D-Link DGS-1210-10P - 8-port 10/100/1000 Managed Switch (8-Port PoE) + 2-Port 10/100/1000 Mbps + 2-Port Shared Mini-GBIC (SFP), Web Smart, QoS, 19” Metal Case Rackmount
อุปกรณ์สวิชท์ 8 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ทกิกะบิท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45, 2 พอร์ท แชร์ Mini-GBIC (SFP), สำหรับติดตั้งภายในตู้แร็ค (Rack) + รองรับการจ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลน (PoE) จำนวน 8 พอร์ท (พอร์ท 1-8 จ่าย 15.4 หรือ 30 วัตต์) ตามมาตรฐาน IEEE 802.3af และ 802.3at, ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงที่ต้องการขยายในอนาคต
8,800 บาท

Manufacturer: D-Link
5.
D-Link
DGS-1210-28P
D-Link DGS-1210-28P - 24-port 10/100/1000 Managed Switch (24-Port PoE 802.3af/at) + 4-Port SFP 1000 Mbps, Web Smart, QoS, 19” Metal Case Rackmount
อุปกรณ์สวิชท์ 24 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 4 พอร์ท SFP 1000 Mbps, สำหรับติดตั้งภายในตู้แร็ค (Rack 19") + รองรับการจ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลน (PoE) จำนวน 24 พอร์ท (พอร์ท 1-4 จ่าย 30 วัตต์, พอร์ท 5-24 จ่าย 15.4 วัตต์) ตามมาตรฐาน IEEE 802.3af และ 802.3at, ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงที่ต้องการขยายในอนาคต
18,900 บาท

Manufacturer: D-Link
6.
D-Link
DGS-1210-28
D-Link DGS-1210-28 - 24-port 10/100/1000 Managed Switch + 4-Port Shared Mini-GBIC, Web Smart, QoS, Rackmount
อุปกรณ์สวิชท์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45, 4 พอร์ท Mini-GBIC (SFP - แชร์การใช้งานร่วมกับพอร์ท RJ-45), สำหรับติดตั้งภายในตู้แร็ค (Rack), ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงที่ต้องการขยายในอนาคต
8,300 บาท

Manufacturer: D-Link
7.
D-Link
DGS-1210-20
D-Link DGS-1210-20 - 16-port 10/100/1000 Managed Switch + 4-Port Shared Mini-GBIC, Web Smart, QoS, Rackmount
อุปกรณ์สวิชท์ 16 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45, 4 พอร์ท Mini-GBIC (SFP - แชร์การใช้งานร่วมกับพอร์ท RJ-45), สำหรับติดตั้งภายในตู้แร็ค (Rack), ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงที่ต้องการขยายในอนาคต
7,200 บาท

Manufacturer: D-Link
  หน้าที่ 1 จาก 1 จากทั้งหมด 7 รายการ   1 
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
Broadband Routers (0) VPN Routers (3) KVMs / Video Splitters (14)
Network Attached Storage (4) ADSL Modems (1) ADSL Gateways (1)
Switches - Unmanaged (29) Switches - Managed (7) Switches - Modular (3)
Print Servers (3) Ethernet Adapters (2) Load Balanced Router (9)
PowerLine Adapter (5) Power Over Ethernet (PoE) (4) VPN Gateways (0)
Media Converters (12) Analog Modems 56K (0) G.SHDSL Routers (1)
VDSL2 (4) Firewall/Security Appliance (1) Cisco Router (7)
USB Hub (0)
 Cart - รถเข็นของท่าน
ไม่มีสินค้าในรถเข็น
0 รายการ 0.00 บาท
แก้ไขรถเข็น |  สั่งซื้อสินค้า
รายการสินค้าขายดี
1. SYS2U PPOE-01- Passive Power over Ethernet, including Power Injector + Power Sliptter. Up to 30-40 Meters, Max 50 VDC (Power Adapter not included)

160 บาท
2. Cisco RV042 VPN / Load Balanced Router, VPN 50 Tunnels, 2 Internet Ports (60Mbps VPN Throughput & 6,000 Concurrent Sessions)
3. Planet POE-E101 - IEEE 802.3af Power Over Ethernet Extender, extends both of Ethernet Data and PoE for 100 Meters
4. Cisco SF90D-08 - 8 ports 10/100 Mbps Unmanaged desktop switch
5. D-Link DES-1008A - Desktop Switch 8-Port 10/100 Mbps
6. D-Link DES-1005A - Desktop Switch 5-Port 10/100 Mbps
7. D-Link DES-1016A - Desktop Switch 16-Port UTP 10/100 Mbps (+19" Rackmount Kit ) - พลาสติก
8. Cisco SF90D-05 - 5 ports 10/100 Mbps Unmanaged desktop switch
9. Cisco SF90-24 - 24-Port 10/100 Mbps Unmanaged Rackmount Switch
10. Cisco RV042G - Dual Gigabit WAN VPN / Load Balanced Router, 2-Port WAN Gigabit 1,000 Mbps + 4-Port LAN Gigabit 1,000 Mbps + VPN 50 Tunnels, 2 Internet Ports (75Mbps VPN Throughput & 30,000 Concurrent Sessions)
11. Planet VC-201A - Ethernet Over VDSL2 Converter (Profile 17a - Up to 0.2 - 1.6 KM), 1-Port RJ-45 + 1-Port RJ-11 VDSL2 + 1-Port RJ-11 Phone (1 Unit / Box)
12. D-Link DSL-526B - ADSL2+ Modem Router with 1-Port RJ-11, 1-port UTP 10/100 Mbps (Annex M compatible)
13. D-Link DGE-528T - 10/100/1000 Mbps Gigabit Lan Card , 32-bit PCI-Bus 2.3
14. Cisco SF90D-16 - 16 ports 10/100 Mbps Unmanaged desktop switch
15. D-Link DKVM-4U - 4-Port USB KVM Switch - 2 Cables Included
16. Cisco SG92-24 - Compact 24 Ports 10/100/100 Mbps + 2 Combo Mini-GBIC Ports Unmanaged Desktop Gigabit Switch
17. D-Link DKVM-CU5 - USB Cable Kit USB Keyboard/Mouse, SVGA Video, 5-meters (16-feet) for DKVM-4U
18. D-Link DES-1016D - Desktop Switch 16-Port UTP 10/100 Mbps (+19" Rackmount Kit ) - เหล็ก
19. Cisco SG90D-05 - 5 Ports 10/100/100 Mbps Unmanaged Desktop Gigabit Switch
20. Link UT-9104 - Mini GBIC SFP Transceiver, 1000Base SX Multimode (MMF), 3.3/5V, 850 nm, LC Connector (Up to 500 m.)
How to Order | Payment | Order Tracking | Cart | Site Map | FAQ | Xpert Zone  
SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store. © 2007-2011 Basisware Systems. All rights reserved.
สำนักงานกรุงเทพมหานคร - 5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250
โทรศัพท์ 02-183-6101-2 (จันทร์-ศุกร์ 09.00-18.00) โทรสาร 02-721-3042 สายด่วน 086-378-2262

**** ย้ายหน้าร้าน สาขาซีคอนสแควร์ กลับมาที่สำนักงานใหญ่ ****

E-mail info@sys2u.com, Line Official @SYS2U เพิ่มเพื่อน
PayPal Checkout