ซิสทูยู ดอท คอม - ร้านค้าไอที 24 ชั่วโมง ซิสทูยู ออนไลน์ ปีที่ 11

* ช่องทางติดต่อสื่อสาร อีเมล์ : info@sys2u.com Line ID : @sys2u เพิ่มเพื่อน
หน้าแรก | วิธีสั่งซื้อ ชำระเงิน | แจ้งชำระเงิน | ตรวจสอบสั่งซื้อ | บอร์ดเก่า | คลังความรู้ Xpert
สั่งซื้อสินค้า 02-183-6101-2 สายด่วน 086-378-2262
0 CART
ซิสโก้ (Cisco Systems)
Wireless Access Point (3)
Cisco Switch - Managed (73)
Cisco Switch - Unmanaged (11)
Cisco Switch - Module (3)
Cisco Cables (1)
กลุ่มผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ซิสโก้ (Cisco Systems)
ลิงค์ซิส (Linksys)
เป๊ปลิงค์ (PepLink)
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
กล้องไอพี (IP Cameras)
ไอพีคอม (IP-COM)
อิ๊กไนท์เน็ต (IgniteNet)
ซินโนโลจี้ (Synology)
เอ็นจีเนียส (EnGenius)
โทรศัพท์แบบไอพี (VOIPs)
อุปกรณ์สำรองไฟฟ้า (UPS)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
เครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless)
สายนำสัญญาณ (Cables)
เสาอากาศ (Antennas)
ซอฟท์แวร์ (Software)
ติดตามข่าวสาร และข้อมูลประจำวันจาก SYS2U.COM ผ่านช่องทาง SOCIAL NETWORK ได้ที่
Line ID : @sys2u
เพิ่มเพื่อน
UBiQUiTi UniFi AP AC PRO (UAP-AC-PRO) " เน้นการใช้งานหนักๆ รองรับ 100-150+ ผู้ใช้งาน " ความเร็วไร้สาย 450+1300 Mbps ติดตั้ง CPU ช่วยกันทำงาน 2 ตัว ตรงไหนคนใช้งานเยอะๆ เอาไปติดตั้งได้เลยครับ

UBiQUiTi UniFi AP AC LR (UAP-AC-LR) " เน้นสัญญาณไร้สายแรงๆ ครอบคลุมพื้นที่กว้างๆ รองรับ 50-70+ ผู้ใช้งาน " ความเร็วไร้สาย 450+867 Mbps เสาอากาศออกแบบให้เน้น " แรง และ ไกล " บ้านสามชั้น คลุมได้ชั้น 1 2 และ 3 สบายๆ ครับ
   FEATURED CISCO SYSTEMS (ศูนย์รวมสินค้า ซิสโก้ ซิสเต็มส์)
Cisco SRW224G4-K9 (SF300-24) - 24-port 10/100 Managed L3 Switch (Static Routing) + 2-Port 10/100/1000 Mbps + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management
อุปกรณ์สวิชท์ 24 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท 10/100/1000 Mbps + 2 พอร์ท Combo mini-GBIC (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L3 แบบ Static Routing, ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูง
8,950 บาท
Cisco SLM224GT (SF200-24) - 24-port 10/100 Managed Gigabit Switch + 2-Port Shared Mini-GBIC, 8 Port Trunking with WebView, QoS (Low-Profile)
อุปกรณ์สวิชท์ 24 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 พร้อมด้วย 2 พอร์ท Mini-GBIC, รองรับ 8-Port Trunking, ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงมาก
6,900 บาท
Cisco SLM2024T (SG200-26) - 24-port 10/100/1000 Managed Gigabit Switch + 2-Port Shared Mini-GBIC, 8 Port Trunking with WebView, QoS (Low-Profile)
อุปกรณ์สวิชท์ 24 พอร์ท 10/100/100 Mbps แบบ RJ-45 พร้อมด้วย 2 พอร์ท Mini-GBIC, รองรับ 8-Port Trunking, ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงมาก
11,800 บาท


Cisco SRW2008-K9 (SG300-10) - 8-port 10/100/1000 Managed Gigabit L3 Switch (Static Routing) + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management
อุปกรณ์สวิชท์ 8 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท 10/100/1000 Mbps Combo mini-GBIC (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L3 แบบ Static Routing, ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงมาก
8,450 บาท
Cisco SG500-28-K9 - 24-Port 10/100/1000 Stackable Managed L3 Switch + 2-port 10/100/1000 Gigabit Combo (SFPs) + 2-Port SFPs with web management
อุปกรณ์กิกะบิทสวิชท์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 Combo SFP เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP + 2 พอร์ท SFP, รองรับการงาน L2 / L3 + ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงมาก รองรับการขยายเครือข่ายในอนาคต
26,500 บาท
Cisco SRW2008P-K9 (SG300-10P) - 10-port 10/100/1000 Managed Gigabit L3 Switch (Static Routing) + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management + 8-Port PoE (IEEE 802.3af)
อุปกรณ์สวิชท์ 10 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท 10/100/1000 Mbps Combo mini-GBIC (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L3 แบบ Static Routing, ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงมาก + รองรับการจ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลน (PoE) 7.75 วัตต์จำนวน 8 พอร์ท (กำลังไฟรวม 62 วัตต์)
13,900 บาท
Cisco SRW2024-K9 (SG300-28) - 26-port 10/100/1000 Managed Gigabit L3 Switch (Static Routing) + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management
อุปกรณ์สวิชท์ 26 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท 10/100/1000 Mbps Combo mini-GBIC (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L3 แบบ Static Routing, ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงมาก
19,900 บาท


Cisco SG500-28-K9 - 24-Port 10/100/1000 Stackable Managed L3 Switch + 2-port 10/100/1000 Gigabit Combo (SFPs) + 2-Port SFPs with web management
อุปกรณ์กิกะบิทสวิชท์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 Combo SFP เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP + 2 พอร์ท SFP, รองรับการงาน L2 / L3 + ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงมาก รองรับการขยายเครือข่ายในอนาคต
26,500 บาท
Cisco SRW208P-K9 (SF302-08P) 8-port 10/100 Managed L3 Switch (Static Routing) + 2-Port Combo (RJ45/SFP), Web Management + 8-Port PoE (IEEE 802.3af)
อุปกรณ์สวิชท์ 8 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 พร้อมด้วย 2 พอร์ท RJ45/SFP 1000 Mbps เลือกใช้งานระหว่าง RJ45 หรือ SFP + รองรับการจ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลน (PoE 802.3af) จำนวน 8 พอร์ท (กำลังไฟรวม 62 วัตต์) + รองรับการงาน L3 แบบ Static Routing + ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser
9,950 บาท
Cisco SRW224G4P-K9 (SF300-24P) - 24-port 10/100 Managed L3 Switch (Static Routing) + 2-Port 10/100/1000 Mbps + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management + 24-Port PoE (IEEE 802.3af)
อุปกรณ์สวิชท์ 24 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท 10/100/1000 Mbps + 2 พอร์ท Combo mini-GBIC (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L3 แบบ Static Routing + รองรับการจ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลน (PoE) 7.5 วัตต์จำนวน 24 พอร์ท (กำลังไฟรวม 180 วัตต์) ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูง
20,900 บาท
Cisco SRW2008MP-K9 (SG300-10MP) - 10-port 10/100/1000 Managed Gigabit L3 Switch (Static Routing) + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management + Max 8-Port PoE (IEEE 802.3af)
อุปกรณ์สวิชท์ 10 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท 10/100/1000 Mbps Combo mini-GBIC (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L3 แบบ Static Routing, ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงมาก + รองรับการจ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลน (PoE) 15.5 วัตต์จำนวน 8 พอร์ท (กำลังไฟรวม 124 วัตต์)
17,900 บาท
Cisco SLM224GT (SF200-24) - 24-port 10/100 Managed Gigabit Switch + 2-Port Shared Mini-GBIC, 8 Port Trunking with WebView, QoS (Low-Profile)
อุปกรณ์สวิชท์ 24 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 พร้อมด้วย 2 พอร์ท Mini-GBIC, รองรับ 8-Port Trunking, ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงมาก
6,900 บาท
Cisco SLM2008PT (SG200-08P) -8-port 10/100/1000 Managed Gigabit Switch, 8 Port Trunking with WebView, QoS (Low-Profile) + 4-Port PoE (IEEE 802.3af)
อุปกรณ์สวิชท์ 8 พอร์ท 10/100/100 Mbps แบบ RJ-45 รองรับ 8-Port Trunking, ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser + รองรับการจ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลน (PoE) 8 วัตต์จำนวน 4 พอร์ท (กำลังไฟรวม 32 วัตต์) เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงมาก
7,900 บาท
Cisco SLM2024T (SG200-26) - 24-port 10/100/1000 Managed Gigabit Switch + 2-Port Shared Mini-GBIC, 8 Port Trunking with WebView, QoS (Low-Profile)
อุปกรณ์สวิชท์ 24 พอร์ท 10/100/100 Mbps แบบ RJ-45 พร้อมด้วย 2 พอร์ท Mini-GBIC, รองรับ 8-Port Trunking, ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูงมาก
11,800 บาท
Cisco MGBSX1 1000 Mbps Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver (MMF)
อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet SX แบบใช้สายไฟเบอร์ออพติค, หัวต่อแบบ LC (LC Connector), สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทาง 220-550 เมตร (รองรับสายแบบ Multimode Fiber)
4,300 บาท
ซิสโก้ (Cisco Systems)
Wireless Access Point (3) Cisco Switch - Managed (73) Cisco Switch - Unmanaged (11)
Cisco Cables (1) Cisco Switch - Module (3)
02-183-6101-2
Line ID : @sys2u
infosys2u.com

บริษัท เบซิสแวร์ ซิสเต็มส์ จำกัด
5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์
เขต/แขวงสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250

ทะเบียนการค้าเลขที่ 0105545078818
เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0105545078818

โทรศัพท์ 02-183-6101-2
โทรสาร/แฟกส์ 02-721-3042
สายด่วน 086-378-2262

อ่อนนุช 39 หรือ ศรีนครินทร์ 24

แผนที่ Google Map

ออนไลน์วันที่ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2550
11 YEAR 1 MONTH 2 DAY (2 HOUR 31 MINUTE)

© 2018 | SYS2U ONLINE