ซิสทูยู ดอท คอม - ร้านค้าไอที 24 ชั่วโมง ซิสทูยู ออนไลน์ ปีที่ 11

* ช่องทางติดต่อสื่อสาร อีเมล์ : info@sys2u.com Line ID : @sys2u เพิ่มเพื่อน
หน้าแรก | วิธีสั่งซื้อ ชำระเงิน | แจ้งชำระเงิน | ตรวจสอบสั่งซื้อ | บอร์ดเก่า | คลังความรู้ Xpert
สั่งซื้อสินค้า 02-183-6101-2 สายด่วน 086-378-2262
0 CART
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
Analog Modems 56K (0)
ADSL Modems (1)
ADSL Gateways (1)
Broadband Routers (1)
Cisco Router (7)
Firewall/Security Appliance (1)
Ethernet Adapters (2)
KVMs / Video Splitters (14)
G.SHDSL Routers (1)
VDSL2 (4)
Load Balanced Router (9)
Media Converters (12)
Network Attached Storage (5)
Power Over Ethernet (PoE) (5)
PowerLine Adapter (5)
Print Servers (2)
Switches - Managed (7)
Switches - Modular (3)
Switches - Unmanaged (29)
VPN Routers (3)
VPN Gateways (0)
USB Hub (0)
กลุ่มผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ซิสโก้ (Cisco Systems)
ลิงค์ซิส (Linksys)
เป๊ปลิงค์ (PepLink)
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
กล้องไอพี (IP Cameras)
ไอพีคอม (IP-COM)
อิ๊กไนท์เน็ต (IgniteNet)
ซินโนโลจี้ (Synology)
เอ็นจีเนียส (EnGenius)
โทรศัพท์แบบไอพี (VOIPs)
อุปกรณ์สำรองไฟฟ้า (UPS)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
เครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless)
สายนำสัญญาณ (Cables)
เสาอากาศ (Antennas)
ซอฟท์แวร์ (Software)
ติดตามข่าวสาร และข้อมูลประจำวันจาก SYS2U.COM ผ่านช่องทาง SOCIAL NETWORK ได้ที่
Line ID : @sys2u
เพิ่มเพื่อน
UBiQUiTi UniFi AP AC PRO (UAP-AC-PRO) " เน้นการใช้งานหนักๆ รองรับ 100-150+ ผู้ใช้งาน " ความเร็วไร้สาย 450+1300 Mbps ติดตั้ง CPU ช่วยกันทำงาน 2 ตัว ตรงไหนคนใช้งานเยอะๆ เอาไปติดตั้งได้เลยครับ

UBiQUiTi UniFi AP AC LR (UAP-AC-LR) " เน้นสัญญาณไร้สายแรงๆ ครอบคลุมพื้นที่กว้างๆ รองรับ 50-70+ ผู้ใช้งาน " ความเร็วไร้สาย 450+867 Mbps เสาอากาศออกแบบให้เน้น " แรง และ ไกล " บ้านสามชั้น คลุมได้ชั้น 1 2 และ 3 สบายๆ ครับ
   FEATURED WIRED NETWORKING
Cisco RV042 VPN / Load Balanced Router, VPN 50 Tunnels, 2 Internet Ports (60Mbps VPN Throughput & 6,000 Concurrent Sessions)
อุปกรณ์ VPN / Load Balanced Router รองรับการทำงาน IPSec VPN 50 ช่อง (50 Tunnels), VPN Client Access 50 บัญชี, PPTP 5 บัญชี มาพร้อมด้วย 4 พอร์ท 10/100 Mbps เชื่อมต่อ ADSL ได้ 2 ลิงค์, สามารถควบคุมความเร็วในการใช้งานอินเทอร์เน็ต เหมาะสำหรับเชื่อมต่อระหว่างโรงงาน กับสำนักงานสาขา
5,450 บาท
Cisco RV042G - Dual Gigabit WAN VPN / Load Balanced Router, 2-Port WAN Gigabit 1,000 Mbps + 4-Port LAN Gigabit 1,000 Mbps + VPN 50 Tunnels, 2 Internet Ports (75Mbps VPN Throughput & 30,000 Concurrent Sessions)
อุปกรณ์กิกะบิท VPN / Load Balanced Router รองรับการทำงาน IPSec VPN 50 ช่อง (50 Tunnels), VPN Client Access 50 บัญชี, PPTP 5 บัญชี มาพร้อมด้วย 4 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps + เชื่อมต่อ ADSL ได้ 2 ลิงค์ 2 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps, สามารถควบคุมความเร็วในการใช้งานอินเทอร์เน็ต เหมาะสำหรับเชื่อมต่อระหว่างโรงงาน กับสำนักงานสาขา (รองรับการทำงาน 30,000 เซสชั่นพร้อมกัน)
7,250 บาท
MikroTik RB450G-BOX - Heavy Load Router, 5-Port Gigabit Ethernet, 1-Port DB9 RS232C + MikroTik RouterOS, Level5 license (Load Balancing + HotSpot Server) Metal Case
อุปกรณ์ Heavy Load Router สำหรับใช้งานหนัก มาพร้อมด้วย 5 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps รองรับการทำงานที่หลากหลายพร้อมประสิทธิภาพสูง สามารถรองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot Gateway และ VPN Server เหมาะสำหรับสำนักงาน หอพัก อพาร์ทเม้นท์ขนาดเล็ก-กลาง (มาพร้อมด้วย MikroTik RouterOS, Level5) - กล่องเหล็ก ระบายความร้อนได้ดี แข็งแรงทนทาน
* CPU AR7161 680MHz + 256MB DDR SDRAM

4,950 บาท
MikroTik RB750GL-BOX - Compact Router, 5-Port Gigabit Ethernet + MikroTik RouterOS v5, Level4 license (Load Balancing + HotSpot Server) Plastic Case
อุปกรณ์ Compact Router ขนาดเล็กสำหรับใช้งานระดับบ้าน และสำนักงานขนาดเล็ก มาพร้อมด้วย 5 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps รองรับการทำงานที่หลากหลาย สามารถรองรับการทำงาน Load Balancing, HotSpot Gateway และ VPN Server เหมาะสำหรับสำนักงานขนาดเล็ก (มาพร้อมด้วย MikroTik RouterOS v5, Level4) * เพิ่มแรมเป็น 2 เท่าของ RB750G
* CPU AR7242 400MHz + 64MB DDR SDRAM

2,690 บาท
Linksys LGS124 - 24 Ports 10/100/1000 Mbps Unmanaged Desktop Gigabit Switch, Metal case (Rack Mount)
อุปกรณ์กิกะบิตสวิทช์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อ ระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก เคสเหล็ก แข็งแรงทนทาน ระบายความร้อนดี - สำหรับติดตั้งภายในตู้แร็ค (Rack Mount)
6,500 บาท
Linksys LGS308P - 8 Ports 10/100/1000 Mbps Smart PoE+ Gigabit Switch, Web Management (8 Ports PoE+ - IEEE 802.3af / at) + 128VLANs, Link Aggregation, Spanning Tree Supported + Metal case
อุปกรณ์สมาร์ทกิกะบิตสวิทช์ 8 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อ ระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก เคสเหล็ก แข็งแรงทนทาน ระบายความร้อนดี + รองรับการจ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลน (PoE+) จำนวน 8 พอร์ท (พอร์ท 1-8 กำลังไฟฟ้ารวม 72 วัตต์) ตามมาตรฐาน IEEE 802.3af / at + รองรับการทำงานขั้นสูง 128VLANs, Link Aggregation, Spanning Tree + บริหารจัดการด้วยเว็บบราวเซอร์
9,890 บาท
Linksys LACPI30 - High-Power IEEE 802.3af / at Power Over Gigabit Ethernet - INJECTOR 1000 Mbps
อุปกรณ์จ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลน (PoE Injector) โดยผ่านสายแลนปกติ (UTP CAT5) สำหรับการเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์ปกติ กับอุปกรณ์ที่รองรับไฟฟ้าผ่านสายแลน (PoE Appliance) ตามมาตรฐาน IEEE 802.3af / at โดยสามารถจ่ายกำลังไฟได้สูงสุด 30 Watts - ชุดอุปกรณ์ตัวจ่าย
2,690 บาท
แกะกล่อง Linksys LGS308P อุปกรณ์กิกะบิตสวิทช์ 8 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45
รองรับการจ่ายไฟฟ้า (PoE+) จำนวน 8 พอร์ท (พอร์ท 1-8 กำลังไฟฟ้ารวม 72 วัตต์)
รองรับ 128VLANs, Link Aggregation, Spanning Tree + บริหารจัดการด้วยเว็บบราวเซอร์




แกะกล่อง Cisco RV042G Dual Gigabit WAN VPN / Load Balanced Router
รองรับการทำงาน IPSec VPN 50 ช่อง + PPTP 5 บัญชี + เชื่อมต่อ ADSL ได้ 2 ลิงค์ สินค้าขายดี !



แกะกล่อง Linksys RV042 VPN VPN / Load Balanced Router
รองรับการทำงาน IPSec VPN 50 ช่อง + PPTP 5 บัญชี + เชื่อมต่อ ADSL ได้ 2 ลิงค์ สินค้าขายดี !

Planet VC-201A - Ethernet Over VDSL2 Converter (Profile 17a - Up to 0.2 - 1.6 KM), 1-Port RJ-45 + 1-Port RJ-11 VDSL2 + 1-Port RJ-11 Phone (1 Unit / Box)
อุปกรณ์ Media Converter แบบ Ethernet Over VDSL2 แปลง 10/100Base-TX ไปเป็น VDSL2 หัวต่อแบบ RJ-45 Ethernet ไปเป็น RJ-11 VDSL2 ใช้สำหรับแปลงสาย UTP ไปเป็น สายโทรศัพท์ มาพร้อมด้วยพอร์ทสำหรับเครื่องโทรศัพท์อีก 1 พอร์ท RJ-11, รองรับระยะทาง 0.2-1.6 กิโลเมตร (มีสินค้า 1 ชุดต่อกล่อง - Profile 17a)
5,900 บาท
Link UT-1310 - Gigabit 10/100/1000Base-TX to 1000Base-SX/LX SMF/MMF Media Converter, 1 SFP blank slot (Up to 220M-110 KM)
* SFP Module not included
อุปกรณ์ Media Converter แบบ 1 พอร์ท กิกะบิท 10/100/1000Base-TX ไปเป็น 1 พอร์ท 1000Base-SX/LX (SFP) หัวต่อแบบ RJ-45 และ LC (ต้องใช้คู่กับ SFP Module) ใช้สำหรับแปลงสาย UTP ไปเป็น สาย Optical Fiber (Singlemode หรือ Multimode), รองรับระยะทาง 220 เมตร - 110 กิโลเมตร โดยขึ้นอยู่กับ SFP Module ที่เลือกใช้งาน * ไม่มี SFP โมดูลมาให้
3,700 บาท
Planet POE-E101 - IEEE 802.3af Power Over Ethernet Extender, extends both of Ethernet Data and PoE for 100 Meters
อุปกรณ์ขยายสัญญาณไฟฟ้าพีโออี (PoE Extender) รองรับมาตรฐาน IEEE 802.3af เท่านั้น โดยสามารถขยายการจ่ายไฟฟ้า PoE และข้อมูล ตามสาย LAN ให้ไกลขึ้น 100 เมตร (สามารถต่ออนุกรมได้สูงสุด 300 เมตร โดยใช้ 3 ชุดเชื่อมต่อกัน *กำลังไฟฟ้า (watt) จะลดลงตามระยะทาง)
3,900 บาท
Linksys LRT224 - Dual Gigabit WAN VPN / Load Balanced Router, 2-Port WAN Gigabit 1,000 Mbps + 4-Port LAN Gigabit 1,000 Mbps + IPSec VPN 50 Tunnels + 5 OpenVPN, 2 Internet Ports (110 Mbps VPN Throughput & 30,000 Concurrent Sessions)
อุปกรณ์กิกะบิท VPN / Load Balanced Router รองรับการทำงาน IPSec VPN 50 ช่อง (50 Tunnels), OpenVPN 5 บัญชี, มาพร้อมด้วย 4 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps + เชื่อมต่อ ADSL ได้ 2 ลิงค์พร้อมกัน 2 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps, สามารถควบคุมความเร็วในการใช้งานอินเทอร์เน็ต เหมาะสำหรับเชื่อมต่อระหว่างโรงงาน กับสำนักงานสาขา (รองรับการทำงาน 30,000 เซสชั่น พร้อมกัน)
6,890 บาท
แกะกล่อง Cisco SRW2016-K9 (SG300-20) อุปกรณ์กิกะบิทสวิชท์ 18 พอร์ท แบบ RJ-45
+ 2 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps Combo mini-GBIC (SFP)



การทำ Port-based VLAN บน Cisco L2 Switch SRW224G4P-K9 ไม่ให้สามารถมองเห็นกัน
เช่น มีหอพัก 8 ชั้น ต้องการ ไม่ให่แต่ละชั้นมองเห็นกันเลย แต่ให้ทุกชั้นสามารถออก Internet ได้



แกะกล่อง Cisco SLM248PT อุปกรณ์ Managed switch 48-Port 10/100 Mbps
มาพร้อม 2 กิกะบิทพอร์ท / SFP + รองรับ PoE 24 พอร์ท (180 วัตต์)

HP V1410-24-2G Switch (J9664A) - 24-Port 10/100 Mbps + 2-Port Gigabit 10/100/1000 Mbps Unmanaged Rackmount Switch
อุปกรณ์กิกะบิทสวิชท์ 24 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 + 2 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps สำหรับต่อระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก สำหรับติดตั้งภายในตู้แร็ค (Rack) เพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่าย เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่ายความเร็วสูง
5,590 บาท
HP V1410-24G Switch (J9561A) - 24-Port Gigabit 10/100/1000 Mbps + 2-Port Shared Mini-GBICs Unmanaged Rackmount Switch
อุปกรณ์กิกะบิทสวิชท์ 24 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท Mini-GBIC (SFP) สำหรับต่อขยายในอนาคต สำหรับติดตั้งภายในตู้แร็ค (Rack) เพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่าย เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อ ระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก
9,750 บาท
Cisco SF200E-24 - 24-port 10/100 Managed Switch L2 + 2-Port 10/100/1000 Mbps + 2-Port Combo (SFP) with web management, 8 Port Link Aggregation, QoS
อุปกรณ์สวิชท์ 24 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 พร้อมด้วย + 2 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps + 2 พอร์ท Combo GbE (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L2, รองรับ 8-Port Link Aggregation ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูง
7,490 บาท
Cisco SF200E-48 - 48-port 10/100 Managed Switch L2 + 2-Port 10/100/1000 Mbps + 2-Port Combo (SFP) with web management, 8 Port Link Aggregation, QoS
อุปกรณ์สวิชท์ 48 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 พร้อมด้วย + 2 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps + 2 พอร์ท Combo GbE (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L2, รองรับ 8-Port Link Aggregation ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูง
13,900 บาท
แกะกล่องอุปกรณ์ Link UT-0216E-SM30 อุปกรณ์ Media Converter
สำหรับสาย Single Mode F/O
ความเร็ว 100 Mbps + หัวต่อแบบ RJ-45 และ SC + ระยะทางสูงสุด 30 กิโลเมตร


แกะกล่อง Planet POE-E101 อุปกรณ์ขยายสัญญาณไฟฟ้าพีโออี (PoE Extender)
ระยะทางเพิ่มขึ้นสูงสุด 100 เมตร + รองรับมาตรฐาน IEEE 802.3af



แกะกล่อง Cisco SR2024T (SG100-24) กิกะบิตสวิทช์ 24 พอร์ท 1000 Mbps + 2 พอร์ท SFP
สำหรับติดตั้งภายในตู้แร็ค (Rackmount) ใช้งานเพื่อเชื่อมต่อระบบเครือ ข่าย ความเร็วสูงมาก


เครือข่ายแบบสาย (Wired)
Broadband Routers (1) VPN Routers (3) KVMs / Video Splitters (14)
Network Attached Storage (5) ADSL Modems (1) ADSL Gateways (1)
Switches - Unmanaged (29) Switches - Managed (7) Switches - Modular (3)
Print Servers (2) Ethernet Adapters (2) Load Balanced Router (9)
PowerLine Adapter (5) Power Over Ethernet (PoE) (5) VPN Gateways (0)
Media Converters (12) Analog Modems 56K (0) G.SHDSL Routers (1)
VDSL2 (4) Firewall/Security Appliance (1) Cisco Router (7)
USB Hub (0)
02-183-6101-2
Line ID : @sys2u
infosys2u.com

บริษัท เบซิสแวร์ ซิสเต็มส์ จำกัด
5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์
เขต/แขวงสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250

ทะเบียนการค้าเลขที่ 0105545078818
เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0105545078818

โทรศัพท์ 02-183-6101-2
โทรสาร/แฟกส์ 02-721-3042
สายด่วน 086-378-2262

อ่อนนุช 39 หรือ ศรีนครินทร์ 24

แผนที่ Google Map

ออนไลน์วันที่ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2550
10 YEAR 6 MONTH 1 WEEK 2 DAY (20 HOUR 59 MINUTE)

© 2018 | SYS2U ONLINE