ซิสทูยู ดอท คอม - ร้านค้าไอที 24 ชั่วโมง ซิสทูยู ออนไลน์

* ช่องทางติดต่อสื่อสาร อีเมล์ : info@sys2u.com Line ID : @sys2u เพิ่มเพื่อน
หน้าแรก | วิธีสั่งซื้อ ชำระเงิน | แจ้งชำระเงิน | ตรวจสอบการสั่งซื้อ | บริการ | คลังความรู้ Xpert Zone
สั่งซื้อสินค้า 02-183-6101-2 สายด่วน 086-378-2262
0 CART
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ชุดเชื่อมต่อระยะไกลไร้สาย (13)
airMAX - M Series (19)
airMAX AC - AP CPE (13)
UniFi AP - LR (9)
UniFi AP AC - Lite, LR, PRO (14)
UniFi Video - UVC / NVR (4)
UniFi VoIP - UVP (0)
UniFi Switch - US-24/US-48 (8)
UFiber - SFP Modules (5)
mFi - Ctrl & Automation (4)
airFiber - 24GHz, 5GHz (2)
EdgeMAX - Edge / ES (7)
ToughSwitch - PoE Switch (3)
อุปกรณ์เสริม (10)
กลุ่มผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ซิสโก้ (Cisco Systems)
ลิงค์ซิส (Linksys)
เป๊ปลิงค์ (PepLink)
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
ไอพีคอม (IP-COM)
อิ๊กไนท์เน็ต (IgniteNet)
ซินโนโลจี้ (Synology)
เอ็นจีเนียส (EnGenius)
กล้องไอพี (IP Cameras)
โทรศัพท์แบบไอพี (VOIPs)
อุปกรณ์สำรองไฟฟ้า (UPS)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
เครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless)
สายนำสัญญาณ (Cables)
เสาอากาศ (Antennas)
ซอฟท์แวร์ (Software)
  HOME UBiQUiTi UFiber - SFP Modules (5) UBIQUITI NETWORKS (5)
UBiQUiTi UF-SM-1G-S - 1.25G SFP BiDi Transceiver, Blue 1310 nm, Yellow 1550 nm (TX Wavelength), Blue 1550 nm, Yellow 1310 nm (RX Wavelength) Single LC connector, 3,000 meter Single-Mode Fiber Connection (2-Pack)
Product No
20171012-181315
Model No:
UF-SM-1G-S
Manufacturer:
UBiQUiTi Networks
1,250 บาท  (ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม)
จำนวนสินค้า 1 ชิ้น
รายละเอียดย่อ
อุปกรณ์ SFP โมดูล ความเร็วสูงสุด 1,250 Mbps (1.25G) แบบ BiDi, Blue 1310 nm, Yellow 1550 nm (TX Wavelength), Blue 1550 nm, Yellow 1310 nm (RX Wavelength), หัวต่อแบบ Single LC, สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single-Mode Fiber) สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 3,000 เมตร *** อุปกรณ์แบบแพ็ค 2 ชิ้น
สินค้ารับประกัน 1 ปี (Carry-in)

ข้อมูลผลิตภัณฑ์
ซอฟท์แวร์, บทความ
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)

ข้อมูลผลิตภัณฑ์

ประเภทอุปกรณ์

  • อุปกรณ์ SFP โมดูล ความเร็วสูงสุด 1,250 Mbps (1.25G) แบบ BiDi, Blue 1310 nm, Yellow 1550 nm (TX Wavelength), Blue 1550 nm, Yellow 1310 nm (RX Wavelength), หัวต่อแบบ Single LC, สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single-Mode Fiber) สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 3,000 เมตร *** อุปกรณ์แบบแพ็ค 2 ชิ้น

การนำไปใช้งาน

  • สำหรับเชื่อมต่อระยะไกล ระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 3,000 เมตร
  • สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single-Mode Fiber) หัวต่อแบบ Single LC / 3,000 เมตร

ขนาด / น้ำหนัก

  • - มม / - กรัม

ภาพขยายสินค้า (A Closer Look)
ข้อมูลสินค้าแบบมัลติมีเดีย (Multimedia)
- ไม่มีข้อมูลสินค้าแบบมัลติมีเดีย -
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
airFiber - 24GHz, 5GHz (2) mFi - Ctrl & Automation (4) EdgeMAX - Edge / ES (7)
อุปกรณ์เสริม (10) UniFi AP - LR (9) ToughSwitch - PoE Switch (3)
airMAX - M Series (19) ชุดเชื่อมต่อระยะไกลไร้สาย (13) airMAX AC - AP CPE (13)
UniFi VoIP - UVP (0) UniFi Video - UVC / NVR (4) UniFi Switch - US-24/US-48 (8)
UniFi AP AC - Lite, LR, PRO (14) UFiber - SFP Modules (5)
02-183-6101-2
Line ID : @sys2u
infosys2u.com

บริษัท เบซิสแวร์ ซิสเต็มส์ จำกัด
5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์
เขต/แขวงสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250

ทะเบียนการค้าเลขที่ 0105545078818
เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0105545078818

โทรศัพท์ 02-183-6101-2
โทรสาร/แฟกส์ 02-721-3042
สายด่วน 086-378-2262

อ่อนนุช 39 หรือ ศรีนครินทร์ 24

แผนที่ Google Map

ออนไลน์วันที่ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2550
10 YEAR 1 MONTH 2 DAY (19 HOUR 58 MINUTE)

© 2017 | SYS2U ONLINE