ซิสทูยู ดอท คอม - ร้านค้าไอที 24 ชั่วโมง ซิสทูยู ออนไลน์ ปีที่ 11

* ช่องทางติดต่อสื่อสาร อีเมล์ : info@sys2u.com Line ID : @sys2u เพิ่มเพื่อน
หน้าแรก | วิธีสั่งซื้อ ชำระเงิน | แจ้งชำระเงิน | ตรวจสอบสั่งซื้อ | บอร์ดเก่า | คลังความรู้ Xpert
สั่งซื้อสินค้า 02-183-6101-2 สายด่วน 086-378-2262
0 CART
Media Converters
 ค้นหาแบบฟิลเตอร์ (Filter)
Type
  Ethernet Over F/O (9)
  Ethernet Over F/O (SFP) (2)
  Ethernet Over VDSL2 (1)
  Media Converter Chassis (0)
Class
  Industrial Grade (1)
  Chassis Compliant (2)
Speed
  10/100TX to 100FX (4)
  10/100/1000TX to 1000FX (6)
  1000TX to 1000FX (1)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
Analog Modems 56K (0)
ADSL Modems (1)
ADSL Gateways (1)
Broadband Routers (2)
Cisco Router (7)
Firewall/Security Appliance (1)
Ethernet Adapters (2)
KVMs / Video Splitters (15)
G.SHDSL Routers (1)
VDSL2 (4)
Load Balanced Router (9)
Media Converters (12)
Network Attached Storage (5)
Power Over Ethernet (PoE) (5)
PowerLine Adapter (5)
Print Servers (0)
Switches - Managed (7)
Switches - Modular (3)
Switches - Unmanaged (29)
VPN Routers (3)
VPN Gateways (0)
USB Hub (0)
กลุ่มผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ซิสโก้ (Cisco Systems)
ลิงค์ซิส (Linksys)
เป๊ปลิงค์ (PepLink)
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
กล้องไอพี (IP Cameras)
ไอพีคอม (IP-COM)
อิ๊กไนท์เน็ต (IgniteNet)
ซินโนโลจี้ (Synology)
เอ็นจีเนียส (EnGenius)
โทรศัพท์แบบไอพี (VOIPs)
อุปกรณ์สำรองไฟฟ้า (UPS)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
เครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless)
สายนำสัญญาณ (Cables)
เสาอากาศ (Antennas)
ซอฟท์แวร์ (Software)
ติดตามข่าวสาร และข้อมูลประจำวันจาก SYS2U.COM ผ่านช่องทาง SOCIAL NETWORK ได้ที่
Line ID : @sys2u
เพิ่มเพื่อน
UBiQUiTi UniFi AP AC PRO (UAP-AC-PRO) " เน้นการใช้งานหนักๆ รองรับ 100-150+ ผู้ใช้งาน " ความเร็วไร้สาย 450+1300 Mbps ติดตั้ง CPU ช่วยกันทำงาน 2 ตัว ตรงไหนคนใช้งานเยอะๆ เอาไปติดตั้งได้เลยครับ

UBiQUiTi UniFi AP AC LR (UAP-AC-LR) " เน้นสัญญาณไร้สายแรงๆ ครอบคลุมพื้นที่กว้างๆ รองรับ 50-70+ ผู้ใช้งาน " ความเร็วไร้สาย 450+867 Mbps เสาอากาศออกแบบให้เน้น " แรง และ ไกล " บ้านสามชั้น คลุมได้ชั้น 1 2 และ 3 สบายๆ ครับ
  HOME Wired Media Converters (12) PLANET (1)
Planet GT-702 - Gigabit Ethernet Media Converter 1000Base-SX to 1000BaseT, Multimode, SC Connector (Up to 220 meters for 62.5/125 μm MMF + Up to 550 meters for 50/125 μm MMF)
Product No
20120801-111546
Model No:
GT-702
Manufacturer:
Planet
4,500 บาท  (ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม)
จำนวนสินค้า 1 ชิ้น
รายละเอียดย่อ
อุปกรณ์ Media Converter แบบ 1000Base-TX ไปเป็น 1000Base-SX หัวต่อแบบ RJ-45 และ SC ใช้สำหรับแปลงสาย UTP ไปเป็น สาย Optical Fiber (Multimode), รองรับระยะทาง 220 เมตร ถ้าใช้สาย 62.5/125 μm MMF + รองรับระยะทาง 550 เมตร ถ้าใช้สาย 50/125 μm MMF
สินค้ารับประกัน 3 ปี (Carry-in)

ข้อมูลผลิตภัณฑ์
Data Sheet for Planet GT-702 (0.09 MB)
SOURCE: WWW.SYS2U.COM
ซอฟท์แวร์, บทความ
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
  • ประเภทอุปกรณ์
  • อุปกรณ์ Media Converter แบบ 1000Base-TX ไปเป็น 1000Base-SX หัวต่อแบบ RJ-45 และ SC ใช้สำหรับแปลงสาย UTP ไปเป็น สาย Optical Fiber (Multimode), รองรับระยะทาง 220 เมตร ถ้าใช้สาย 62.5/125 μm MMF + รองรับระยะทาง 550 เมตร ถ้าใช้สาย 50/125 μm MMF
  • การนำไปใช้งาน
  • ใช้สำหรับแปลงสาย UTP ไปเป็น สาย Optical Fiber รองรับระยะทาง 220 เมตร / 550 เมตร (ขึ้นอยู่กับขนาดของสายไฟเบอร์)
  • Mode
  • รองรับสายไฟเบอร์ออพติคแบบ Multi-mode
    ระยะทาง 220 เมตร 62.5/125 μm MMF และ 550 เมตร 50/125 μm MMF
  • พอร์ท UTP
  • แบบ RJ-45 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps Auto-MDI
  • พอร์ท F/O
  • แบบ SC Connector ความเร็ว 1000 Mbps
    ภาพขยายสินค้า (A Closer Look)
    ข้อมูลสินค้าแบบมัลติมีเดีย (Multimedia)
    - ไม่มีข้อมูลสินค้าแบบมัลติมีเดีย -
    เครือข่ายแบบสาย (Wired)
    Broadband Routers (2) VPN Routers (3) KVMs / Video Splitters (15)
    Network Attached Storage (5) ADSL Modems (1) ADSL Gateways (1)
    Switches - Unmanaged (29) Switches - Managed (7) Switches - Modular (3)
    Print Servers (0) Ethernet Adapters (2) Load Balanced Router (9)
    PowerLine Adapter (5) Power Over Ethernet (PoE) (5) VPN Gateways (0)
    Media Converters (12) Analog Modems 56K (0) G.SHDSL Routers (1)
    VDSL2 (4) Firewall/Security Appliance (1) Cisco Router (7)
    USB Hub (0)
    02-183-6101-2
    Line ID : @sys2u
    infosys2u.com

    บริษัท เบซิสแวร์ ซิสเต็มส์ จำกัด
    5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์
    เขต/แขวงสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250

    ทะเบียนการค้าเลขที่ 0105545078818
    เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0105545078818

    โทรศัพท์ 02-183-6101-2
    โทรสาร/แฟกส์ 02-721-3042
    สายด่วน 086-378-2262

    อ่อนนุช 39 หรือ ศรีนครินทร์ 24

    แผนที่ Google Map

    ออนไลน์วันที่ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2550
    10 YEAR 11 MONTH 1 WEEK 2 DAY (13 HOUR 15 MINUTE)

    © 2018 | SYS2U ONLINE