ซิสทูยู ดอท คอม - ร้านค้าไอที 24 ชั่วโมง ซิสทูยู ออนไลน์

* ช่องทางติดต่อสื่อสาร Line : @SYS2U, IG : SYS2U_ONLINE อีเมล์ : info@sys2u.com เพิ่มเพื่อน
หน้าแรก | วิธีสั่งซื้อ ชำระเงิน จัดส่งสินค้า | แจ้งชำระเงิน | ตรวจสอบการสั่งซื้อ | บริการ | คลังความรู้ - Xpert Zone
สั่งซื้อสินค้า 02-183-6101-2 สายด่วน 086-378-2262
FAQ |  แผนผังไซต์ |  ติดต่อเรา  
Switches - Managed
 ค้นหาแบบฟิลเตอร์ (Filter)
PoE
  4 พอร์ท - 8 พอร์ท (12)
  9 พอร์ท - 24 พอร์ท (17)
  25 พอร์ท - 48 พอร์ท (12)
Ports
  5 พอร์ท - 16 พอร์ท (16)
  17 พอร์ท - 48 พอร์ท (49)
  50 พอร์ท และมากกว่า (4)
Speed
  10/100 Mbps (26)
  10/100/1000 Mbps (44)
Combo
  8-26 พอร์ท SFP (2)
  8 พอร์ท + 2 กิกะบิท (11)
  16 พอร์ท + 4 กิกะบิท (0)
  16 พอร์ท + 2 กิกะบิท (1)
  18 พอร์ท + 2 กิกะบิท (1)
  24 พอร์ท + 2 กิกะบิท (11)
  24 พอร์ท + 4 กิกะบิท (15)
  26 พอร์ท + 2 กิกะบิท (2)
  48 พอร์ท + 2 กิกะบิท (7)
  48 พอร์ท + 4 กิกะบิท (14)
  50 พอร์ท + 2 กิกะบิท (2)
Others
  Layer 3 Switch (41)
  10 Gigabit Uplinks (4)
  Redundant Power Supply (0)
Class
  Cisco 200 Series (15)
  Cisco 220 Series (3)
  Cisco 250 Series (1)
  Cisco 300 Series (26)
  Cisco 500 Series (16)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
ADSL Gateways (1)
Analog Modems 56K (0)
ADSL Modems (1)
Broadband Routers (0)
Cisco Router (7)
Firewall/Security Appliance (1)
Ethernet Adapters (2)
KVMs / Video Splitters (14)
VDSL2 (4)
G.SHDSL Routers (1)
Load Balanced Router (9)
Media Converters (12)
Network Attached Storage (4)
Power Over Ethernet (PoE) (4)
PowerLine Adapter (5)
Print Servers (3)
Switches - Managed (7)
Switches - Modular (3)
Switches - Unmanaged (29)
VPN Routers (3)
VPN Gateways (0)
USB Hub (0)
กลุ่มผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ยูบิ-ควิตี้ (UBiQUiTi Networks)
ซิสโก้ (Cisco Systems)
ลิงค์ซิส (Linksys)
เป๊ปลิงค์ (PepLink)
ไมโครติ๊ก (MikroTik)
ไอพีคอม (IP-COM)
อิ๊กไนท์เน็ต (IgniteNet)
ซินโนโลจี้ (Synology)
เอ็นจีเนียส (EnGenius)
กล้องไอพี (IP Cameras)
โทรศัพท์แบบไอพี (VOIPs)
อุปกรณ์สำรองไฟฟ้า (UPS)
เครือข่ายแบบสาย (Wired)
เครือข่ายแบบไร้สาย (Wireless)
สายนำสัญญาณ (Cables)
เสาอากาศ (Antennas)
ซอฟท์แวร์ (Software)
  Home Wired Switches - Managed (7) CISCO (0)
Cisco SRW224G4P-K9 (SF300-24P) - 24-port 10/100 Managed L3 Switch (Static Routing) + 2-Port 10/100/1000 Mbps + 2-Port Combo mini-GBIC (SFP) with web management + 24-Port PoE (IEEE 802.3af)
Product No
20120305-203455
Model No:
SRW224G4P-K9-SF300-24
Manufacturer:
Cisco
สินค้ายกเลิกการจำหน่าย  
ทดแทนด้วย Cisco SF300-24PP-K9

รายละเอียดย่อ
อุปกรณ์สวิชท์ 24 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท 10/100/1000 Mbps + 2 พอร์ท Combo mini-GBIC (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L3 แบบ Static Routing + รองรับการจ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลน (PoE) 7.5 วัตต์จำนวน 24 พอร์ท (กำลังไฟรวม 180 วัตต์) ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูง
สินค้ารับประกัน 5 ปี (Carry-in)

ข้อมูลผลิตภัณฑ์
Datasheet for Cisco SRW224G4P-K9 (SF300-24P) (0.25 MB )
SOURCE: WWW.SYS2U.COM
ซอฟท์แวร์, บทความ
คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
  • ประเภทอุปกรณ์
  • อุปกรณ์สวิชท์ 24 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท 10/100/1000 Mbps + 2 พอร์ท Combo mini-GBIC (SFP) เลือกใช้งานระหว่าง RJ-45 หรือ SFP, รองรับการงาน L3 แบบ Static Routing + รองรับการจ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลน (PoE) 7.5 วัตต์จำนวน 24 พอร์ท (กำลังไฟรวม 180 วัตต์) ควบคุมการทำงานผ่าน Web Browser เหมาะสำหรับใช้งานเครือข่ายความเร็วสูง
  • การนำไปใช้งาน
  • สำหรับใช้งานในบ้านหรือสำนักงาน เพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่ายความเร็วสูงมาก สามารถรองรับการขยายระบบในอนาคต
  • พอร์ท LAN
  • 24 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 สำหรับเชื่อมต่อระบบแลน
    2 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 สำหรับเชื่อมต่อระบบแลน
    รองรับการทำงาน Auto MDI/MDI-X, Half/Full Duplex Mode
  • Mini-GBIC (SFP)
  • 2 พอร์ท Combo mini-GBIC (SFP) เลือกใช้งานได้ระหว่างพอร์ท RJ-45 และ SFP ความเร็ว 10/100/1000 Mbps สำหรับขยายการเชื่อมต่อ
  • PoE
  • รองรับการจ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลน (PoE แบบ IEEE802.3af) ได้พอร์ท 1 ถึง 24 แบบ RJ-45 (15.4W@12 พอร์ท, 7.5W@24 พอร์ท) กำลังไฟรวม 180 วัตต์)
  • เทคโนโลยี
  • 32 Static Layer 3 Routing, 256 VLANs, IEEE 802.1X, ACL, Spanning Tree (STP, RSTP, MSTP), SNMP v1, 2c, 3, MAC Address Table 8000
  • Switching Capacity / Forwarding Rate
  • Up to 12.8 Gbps, Non-Blocking / 9.52 mpps
  • การบริหาร
  • รองรับการบริหารจัดการตัวอุปกรณ์ ผ่านทาง Web Browser, SNMP v 1, 2c, 3
  • ขนาด / น้ำหนัก
  • 440 x 44.45 x 257 มม / 3,730 กรัม
    ภาพขยายสินค้า (A Closer Look)
    ข้อมูลสินค้าแบบมัลติมีเดีย (Multimedia)
    ทดแทนด้วย Cisco SF300-24PP-K9
    เครือข่ายแบบสาย (Wired)
    Broadband Routers (0) VPN Routers (3) KVMs / Video Splitters (14)
    Network Attached Storage (4) ADSL Modems (1) ADSL Gateways (1)
    Switches - Unmanaged (29) Switches - Managed (7) Switches - Modular (3)
    Print Servers (3) Ethernet Adapters (2) Load Balanced Router (9)
    PowerLine Adapter (5) Power Over Ethernet (PoE) (4) VPN Gateways (0)
    Media Converters (12) Analog Modems 56K (0) G.SHDSL Routers (1)
    VDSL2 (4) Firewall/Security Appliance (1) Cisco Router (7)
    USB Hub (0)
     Cart - รถเข็นของท่าน
    ไม่มีสินค้าในรถเข็น
    0 รายการ 0.00 บาท
    แก้ไขรถเข็น |  สั่งซื้อสินค้า
    รายการสินค้าขายดี
    1. SYS2U PPOE-01- Passive Power over Ethernet, including Power Injector + Power Sliptter. Up to 30-40 Meters, Max 50 VDC (Power Adapter not included)

    160 บาท
    2. Cisco RV042 VPN / Load Balanced Router, VPN 50 Tunnels, 2 Internet Ports (60Mbps VPN Throughput & 6,000 Concurrent Sessions)
    3. Planet POE-E101 - IEEE 802.3af Power Over Ethernet Extender, extends both of Ethernet Data and PoE for 100 Meters
    4. Cisco SF90D-08 - 8 ports 10/100 Mbps Unmanaged desktop switch
    5. D-Link DES-1008A - Desktop Switch 8-Port 10/100 Mbps
    6. D-Link DES-1005A - Desktop Switch 5-Port 10/100 Mbps
    7. D-Link DES-1016A - Desktop Switch 16-Port UTP 10/100 Mbps (+19" Rackmount Kit ) - พลาสติก
    8. Cisco SF90D-05 - 5 ports 10/100 Mbps Unmanaged desktop switch
    9. Cisco SF90-24 - 24-Port 10/100 Mbps Unmanaged Rackmount Switch
    10. Cisco RV042G - Dual Gigabit WAN VPN / Load Balanced Router, 2-Port WAN Gigabit 1,000 Mbps + 4-Port LAN Gigabit 1,000 Mbps + VPN 50 Tunnels, 2 Internet Ports (75Mbps VPN Throughput & 30,000 Concurrent Sessions)
    11. Planet VC-201A - Ethernet Over VDSL2 Converter (Profile 17a - Up to 0.2 - 1.6 KM), 1-Port RJ-45 + 1-Port RJ-11 VDSL2 + 1-Port RJ-11 Phone (1 Unit / Box)
    12. D-Link DSL-526B - ADSL2+ Modem Router with 1-Port RJ-11, 1-port UTP 10/100 Mbps (Annex M compatible)
    13. D-Link DGE-528T - 10/100/1000 Mbps Gigabit Lan Card , 32-bit PCI-Bus 2.3
    14. Cisco SF90D-16 - 16 ports 10/100 Mbps Unmanaged desktop switch
    15. D-Link DKVM-4U - 4-Port USB KVM Switch - 2 Cables Included
    16. Cisco SG92-24 - Compact 24 Ports 10/100/100 Mbps + 2 Combo Mini-GBIC Ports Unmanaged Desktop Gigabit Switch
    17. D-Link DKVM-CU5 - USB Cable Kit USB Keyboard/Mouse, SVGA Video, 5-meters (16-feet) for DKVM-4U
    18. D-Link DES-1016D - Desktop Switch 16-Port UTP 10/100 Mbps (+19" Rackmount Kit ) - เหล็ก
    19. Cisco SG90D-05 - 5 Ports 10/100/100 Mbps Unmanaged Desktop Gigabit Switch
    20. Link UT-9104 - Mini GBIC SFP Transceiver, 1000Base SX Multimode (MMF), 3.3/5V, 850 nm, LC Connector (Up to 500 m.)
    How to Order | Payment | Order Tracking | Cart | Site Map | FAQ | Xpert Zone  
    SYS2U.COM 24-Hour Online IT Store. © 2007-2011 Basisware Systems. All rights reserved.
    สำนักงานกรุงเทพมหานคร - 5/27 ซอยอนามัย ถนนศรีนครินทร์ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250
    โทรศัพท์ 02-183-6101-2 (จันทร์-ศุกร์ 09.00-18.00) โทรสาร 02-721-3042 สายด่วน 086-378-2262

    **** ย้ายหน้าร้าน สาขาซีคอนสแควร์ กลับมาที่สำนักงานใหญ่ ****

    E-mail info@sys2u.com, Line Official @SYS2U เพิ่มเพื่อน
    PayPal Checkout